hinh ảnh mừng kỷ niệm 10 năm sinh nhật diễn đàn

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
đi ọp ngắm các em khoái hơn là xem hình, giờ xem hình làm em cứ phải tưởng tượng khó chịu quá :)

minhkhatran

Quản lý mới
==========
Với tôi chắc là "tuổi cao và già RẤT ĐỀU" nên xem Tp này thấy cũng thiên về mấy O hơi BỊ nhiều (chắc cũng là điều đương nhiên vì:"Chúng ta yêu cái đẹp " ;Nhưng nhiều quá thành ra cái chính lại thành ra cái thứ yếu). Hay sau này ta lập một Tp "bên lề..." để chia sẻ niềm vui còn một Tp chính sẽ chia sẻ những thông tin của "SỰ KIỆN"...:-B:-B:-B
chào anh DUNG em chưa được diện kiến với anh ,hẹn có dịp anh em gặp nhau nhe anh

NHƯPHONG1

Thành viên mới
Theo như lời gớp ý của tiên sinh , Cent nghĩ là đúng lắm...tuy nhiên có tham gia nhiều buổi offline ngoài đời và sự kiện Cent có ít ý kiến chia sẻ cùng nhau

Do diễn đàn ta có đặc thù riêng...lượng thành viên tham gia theo thống kê vượt 70 ngàn , và có quá trình 10 năm hình thành phát triển ...nhưng số lượng nữ thành viên tham gia là quá ít ... Việc ưu ái thành viên nữ của tv lẫn ban quản trị của diễn đàn Cent nghĩ là hợp với ý chung phần đông ?

Mặc khác chúng ta là đàn ông , một số độc thân , số khác đã có gia đình...những Cent nghĩ sự quan tâm trên củng là giao lưu cứ không hẳn là đúng với từ Mê gái như tiên sinh thí dụ.

Việc có hình ảnh đẹp của một cá nhân , hay tập thể được nhiều tv chụp được up lên số lượng nhiều hay ít hay do trùng hợp nếu không thích thì không thanks hoặc cho lướt qua ...Cent nghĩ việc đó cũng dể dàng cho 3 bên người úp ảnh , người xem ảnh và người được chụp ảnh. Cent nghĩ việc so sánh thiệt hơn với phụ nữ là điều đáng buồn nếu như Cent mắc phải đúng không các tiên sinh?

Nếu tiên sinh không ưng ý , lần sau mời tiên sinh tham gia giao lưu , trong khung cảnh cộng đồng ấy tiên sinh chụp ảnh , gởi ảnh theo ý muốn riêng.

cung kính tiên sinh
Centimet
sao giống ý mình ghê, cung kính tiên sinh.
sắc tức thị không, không tức thị sắc

lehidu

Thành viên tích cực
Ngày nào tui cũng vô xem... hi hi...Thank Cen và các anh em. Ừ các chị em nữa chứ.

choivotu

Banned
thấy con gái đẹp mà o chịu bu vô vậy là tiêu tùng luôn rồi em trai ơi hehe
Em bị pê đê mà anh, hehe
Nói chung là có mê gái thì cũng không cần la to lên đâu ,
tức là mình đã ngố thì đừng tỏ ra nguy hiểm đó anh , hehe

đi ọp ngắm các em khoái hơn là xem hình, giờ xem hình làm em cứ phải tưởng tượng khó chịu quá :)
Là sao anh Hùng Xẩm ? :D

@Centtimet : mình hiểu ý Cent , cái đẹp thì nên khoe cho mọi người ngắm
nhưng mà khoe lố quá đâm ra nhảm ruồi, phụ nữ đẹp ai lại không thích ngắm
trừ mấy thằng Gay ra, =P~=P~=P~. Chọi em vẫn chờ dc xem hình, cảm ơn nhiều.

À, ai nghĩ Chọi phá hôi là không đúng đâu à nha, chỉ là gớp ý thôi mà :D

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Em bị pê đê mà anh, hehe
Nói chung là có mê gái thì cũng không cần la to lên đâu ,
tức là mình đã ngố thì đừng tỏ ra nguy hiểm đó anh , hehe

Là sao anh Hùng Xẩm ? :D

@Centtimet : mình hiểu ý Cent , cái đẹp thì nên khoe cho mọi người ngắm
nhưng mà khoe lố quá đâm ra nhảm ruồi, phụ nữ đẹp ai lại không thích ngắm
trừ mấy thằng Gay ra, =P~=P~=P~. Chọi em vẫn chờ dc xem hình, cảm ơn nhiều.

À, ai nghĩ Chọi phá hôi là không đúng đâu à nha, chỉ là gớp ý thôi mà :D
Cứ chơi vô tư như cái nick choivotu sẽ hay hơn Ty ui. hi....
==================================
Mời tiên sinh cen up tiếp lai rai nhé.Tks tiên sinh nhiều nhiều

fanjun99

Thành viên
Không phủ nhận gái đẹp thì ai cũng thích ngắm(tui cũng rất thích ngắm gái đẹp) nhưng có điều hơi lố bịch, một tấm hình gái đẹp úp lên, sẽ có hàng tá anh mê mẫn , ngắm nghía, thắc mắc rồi trích dẫn lại, khiến nó được "copy" nhiều lần gây hiệu ứng nhàm chán, xem xong , người đọc , người xem có cảm giác đó là sinh nhật của cô Kim, Trang, và cô MC chương trình. mỗi một mỹ nữ (theo mấy ảnh gọi) tạo dáng vô tội vạ, cứ như đi chụp album dã ngoại, photographer vô tình biến sn diễn đàn thành show diễn riêng của họ, nếu ko có cái tiêu đề, tôi và hàng chục ngàn đọc giả cũng chả biết đó là sn của diễn đàn mà cái cốt là cây cảnh. thân góp ý

duya1pro

Thành viên mới
Mọi người SNDĐ vui thật .Hy vọng một dịp nào đó có thể tham gia. Chúc DĐCCVN ngày càng phát triển.

BonsaiTanPhu

Thành Viên Danh Dự
ôi , các tiên sinh up nhanh quá..hihi

Cent em về nhà đươc 1 ngày thì lại đi công việc ...nay em có ít ảnh tiếp sức cùng các tiên sinh

người đẹp hát tăng một bài: tiếng chày trên sóc bom bo

Cám ơn Phước nhiều nhé

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
các tiên sinh đừng chém em nha , em lỡ làm bức này ..bỏ trong máy cũng buồn .

Hi... Có sợ bị chém mà kg up lên thì càng có tội hơn đó nghe tiên sinh. ảnh đẹp như này mà cất trong máy 1 mình thì......vô số tội đấy nhé=P~=P~=P~

dã quỳ

Quản lý mới
các tiên sinh đừng chém em nha , em lỡ làm bức này ..bỏ trong máy cũng buồn .

theo lão Quỷ thì sn diễn đàn là một cuộc chơi lớn, cuộc chơi dành cho nhiều người, đừng vì ít người mà làm mất đi cái nhiệt huyết, Cent lão đệ đã tốn vài ngày vài vài ngàn shot ảnh để chọn ra những tấm ảnh đẹp nhất chỉnh sửa rồi up lên lại tốn thêm nhiều thời gian nữa, rất đáng quý. Có nhiều tấm trùng mình lướt qua luôn. Lão Quỷ cũng chịu khó bắn lắm mà thời gian không cho phép nên chưa úp được, thậm chí xem vội vàng mà quên cả bấm nút cảm ơn. Thật đáng xấu hổ

Tuy nhiên Quỷ vẫn dị ứng những tấm ảnh chế được trưng ở đây. Cảm ơn tất cả....

thaiphuongdong

Thành viên tích cực
Rất ít ảnh về tổng quan anh em giao lưu, liên hoan chào mừng sinh nhật 10 năm diễn đàn. Không có cảnh anh em hát bài ca chúc mừng sinh nhật hay thổi nến bánh kem. Đây có phải là những điều thiếu sót ...~O)