HCM-Bán vài chậu bon sai cổ đẹp

daithienhao

Thành viên mới
mình thấy bên diên đàn này có mấy u ba lông hẹn ngày đến mua cây mà ko lấy!!vài bất bình muốn bày tỏ ae thấy phiền thì cũng bỏ qua nhưng mà ko nói thì ko chịu được!!nhắn tin cho nó mà nó ko trả lời mới bực chứ!!

sonny

Thành viên mới
ha ha ha.... cheo đầu de bán thịch chó,nói bán vài chậu bonsai cỗ đẹp lại bán cây bon sai đẹp ha ha ha....

Ngwabi

Quản Lý Viên
ha ha ha.... cheo đầu de bán thịch chó,nói bán vài chậu bonsai cỗ đẹp lại bán cây bónai đẹp ha ha ha....
tại vì ở trong khu công nghệ cao cho nên suy nghĩ bị chểng mảng 1 tí xíu đó bác sony ơi làm gì mà có thịt chó mà bán với buôn, thấy quản cáo rất xôm tụ chúc mừng buôn may bán đắt

huynq.gl

Thành viên
Đã tham gia diễn dàn thì tất cả cùng vui nhưng cũng phải luôn trung thực, không nên lợi dụng diễn đàn để quảng cáo. Bác nói cây sung của bác sing ra quả mà chảng thấy quả nào cả. Đã thiện chí bán thì phải có giá đưa ra trên diễn đàn nhe bác.

daithienhao

Thành viên mới
Đã tham gia diễn dàn thì tất cả cùng vui nhưng cũng phải luôn trung thực, không nên lợi dụng diễn đàn để quảng cáo. Bác nói cây sung của bác sing ra quả mà chảng thấy quả nào cả. Đã thiện chí bán thì phải có giá đưa ra trên diễn đàn nhe bác.
nếu mình muốn thì mình nuôi nó sẽ ra!!còn cái này nó ra mình bấm bỏ hết để ép lá nhỏ lại làm sao mà thấy trái được!!!

huy30677

Thành viên mới
Mấy chậu này mà quảng cáo bonsai cổ! Chưa đạt yêu cầu nào, cần phải học hỏi nhiều nhé!