hội ngộ Bình Phước

sáng nay..phái đoàn SG " cầm đầu" :D...anh bigbabol sau đó là tới bonsai99,batuluonghoangtu1138.."kéo" xuống Bình phước với mục đích thăm anh em và giao lưu tìm hiểu đất Bình Phước.
đã hẹn từ trước.lengoctantandat89 "nghênh chiến"...ah quên nghênh tiếp :D.buổi gặp gỡ rất vui và thân tình.có vài tấm ảnh gởi lên mọi người góp vui nha.:D

anh Tuấn Xách "bộ đồ nghề" đi " truyền giáo" về bonsai học :D hihi
nắng quá..mếu lun

"..thấy 3D chưa tấn Đạt..."

ai đây???

tư vấn,trao đổi...

suy tư..không biết làm như nào cho nó đẹp lên đây???

có thực mới...uốn dc cây....bữa cơm thân mật...ai cũng uống sữa tươi hết.hihi chỉ có LNT và hoangtu138 phá giới uống chút chất có cồn...

.......

.......

chờ anh 3B đếm 1..2..3..là gắp :p:D

phôi trực lắc tông cao,da trắng....thân mảnh mai...

cái gì trong miệng vậy hoangtu1138????

sau đó anh em nghỉ ngơi cafe và tham quan 1 vườn cây ở gần đó.
xe anh Tuấn vướng phải gai Linh sam...

đoạn kết có hậu :D

một lần nữa cảm ơn anh em đã nhiệt tình xuống BP giao lưu.hẹn dịp khác cũng tại BP.

theo TTX CCVN.C

hodoan

Thành viên tích cực
Tan Dat ngo' phong tran qua' hen! Dot xuat doi lich tu CN qua thu 7 lam tui khong duoc di nha. :(( :((

CrackBerry

Thành viên tích cực
àh, thì ra TanDat là cái bác mặc tà lỏn ý hả.:D
Biết thế sáng nay đi chung đoàn, tranh thủ ôm cái cây ls về luôn hè :))

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Chà xe máy mà thủng lốp trước là may mắn lắm đấy nha :)) Anh em trong đó có vẻ nghiêm chỉnh chấp hành luật rất tốt, ko uống rượu bia khi điều khiển phương tiện...
hahaha..VA có chữ ký mới kìa! Hãy nuôi dưỡng ước mơ nhé, chúc cho nó sớm trở thành hiện thực

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Đi xe không...8-} Mà sao về nhiều chiếm lợi phẩm quá zậy ta:-/:-/:-/ chúc mừng Hội ngộ \:D/\:D/\:D/

vuongcc

Thành viên
Ha ha...!!!:D:D:D Trong Nam các bạn cũng vui đấy nhỉ!
Ăn ngon! Chơi thích! Hì... Bơm xe cũng khổ!
Mình rất ấn tượng với ảnh của bạn nào cởi trần mà đang ăn cũng bị chụp hình đăng tải he he...!!!X_X

dinhphong

Thành viên
vui quá các bác oi.giao lưu còn có quà cây mang về thì còn gì băng .chắc chuyến sau đi BP sẽ bay xuống nhiều ho tả nổi đây.

huylnq2009

Thành viên tích cực
Thấy bác 3B đi đâu cũng có mặt, "chắc đang là tháng thanh niên", nhiệt tình quá. Nhìn mấy bác đi chơi hấp dẫn thiệt....

batuluong

Thành viên tích cực
hehe có ai muốn mua cây MCT da trắng trực lắc đó hok? tui bán cho về chơi thế văn nhân hay lắm đó nha.

bonsai99

Thành viên
đi về mệt lừ cả người, cám ơn món quà của tandat89, a sẽ chăm nó tốt, sẽ úp ảnh nó một ngày gần đây, hihi