Hội hoa xuân tao đàn khai mạc

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Muốn xem cây đẹp và nhiều hơn nữa, các bạn chờ đàn chủ dzũng pót cho xem đã con mắt!Nguyên ngày hôm qua chỉ chụp hình thôi.
Thanks

H.T.T

Thành viên
dáng xuân

bác chụp khéo quá, em đặt gạch cây hàng hiệu này :))
tôi cũng kg biết cây gì thấy đẹp là chụp thôi,đi cả buổi chụp hình kg biết tên cây,kg biết tên tác phẩm,tên tác giả thành thật xin lổi vì kg đủ thời gian
==================================
cây này đặc biệt càng để trong mát càng đẹp nha a
Em thấy cây này đẹp nhất khi nude=P~

tanbinh

Thành viên
Trả lời: Re: Hội hoa xuân tao đàn khai mạc

cảm ơn anh đã cho xem rất nhiều cây đẹp

em thấy hình như máy ảnh cuả anh chụp ra tấm naò củng bị mờ ở gốc dưới bên phải cuả ảnh hết vậy anh
a bị nghiện thuốc,góc đó bị ố do khói thuốc đó vinh về nhà phóng hình to ra mới biết,thành thật xin lỗi ace vì kg đưa ra được ảnh chất lượng cao nhất
Sao không thấy non bộ và tiểu cảnh.
bạn nói linh thật vừa nhắc đến là có liền
Đẹp wa đi thôi
có cây của tuấn dự triển lảm chưa
Muốn xem cây đẹp và nhiều hơn nữa, các bạn chờ đàn chủ dzũng pót cho xem đã con mắt!Nguyên ngày hôm qua chỉ chụp hình thôi.
Thanks
đúng vậy đó a muốn chụp hết phải mất cả ngày
Máy ảnh mấy chấm mà em zoom nó nhòe wá 8->
máy thường thôi a,bị ố góc phải do khói thuốc lá

tanbinh

Thành viên
trên đường ra cổng,tình cờ gặp được khu vực trưng bày cây có thể là đài loan vì tôi thấy có số người đài loan đứng đó,a đẹp trai này chắc là nghệ nhân việt nam

http://i1252.photobucket.com/albums/hh579/nymphetamineviii/100_5240.jpg[/IMG
[IMG]http://i1252.photobucket.com/albums/hh579/nymphetamineviii/100_5241.jpg

tanbinh

Thành viên
Chương trình của tôi đến đây là hết,mong rằng ace nào có thời gian chuyển tải tiếp hình ảnh hội hoa xuân tao đàn đễ ace kiều bào và mọi miền đất nước chia sẻ.năm mới chúc tất cả quí vị có tết vui vẻ,an khang, thịnh vượng

tolik

Thành viên
Có thể những bức ảnh chưa đẹp,nhưng tính thời sự,lòng nhiệt tình chia sẻ mới đáng xem và trân trọng
Thanks Sơn

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Hội hoa xuân tao đàn khai mạc

Chương trình của tôi đến đây là hết,mong rằng ace nào có thời gian chuyển tải tiếp hình ảnh hội hoa xuân tao đàn đễ ace kiều bào và mọi miền đất nước chia sẻ.năm mới chúc tất cả quí vị có tết vui vẻ,an khang, thịnh vượng
xin cảm ơn anh rất nhiều đã cho em có cảm giác như có được một chúc muà xuân ở quê nhà qua những tấm ảnh chất chưá đầy lòng nhiệt tình cuả anh .

vì sống ở nơi xa xôi nên không tận hưởng được một muà xuân ấp áp như quê nhà nhưng với những tấm ảnh cuả anh em trên DĐ này chia sẽ em có cảm giác như mình cùng đang đoán xuân với mọi người vậy

xin chân thành cảm ơn anh và tất cả anh em rất nhiều

camap_80

Thành viên tích cực
trên đường ra cổng,tình cờ gặp được khu vực trưng bày cây có thể là đài loan vì tôi thấy có số người đài loan đứng đó,a đẹp trai này chắc là nghệ nhân việt nam
đây là gian hàng cây Indo và anh đẹp trai đó là anh Quí Tài, mod trên dd đó bạn

Quí Tài

Quản Lý Viên
Thật xót xa khi ngày thứ nhì phát hiện cây không được tưới đủ nước, nắng nóng cây héo khô quéo hết cả bộ lá. Hôm qua lấy ngón tay bún lá rơi "rào rào" không biết cây đó có cầm cự nổi hay không nữa.