Hồng ngọc mai lại nên ngôi

quangthaolg

Thành viên
Hôm nay sau khi làm xong chiếc khay hoàn thiện quyết định rước em hồng này nên .Mời mọi người chém chặt nhé.
Lúc trước khi thay khay

Sau khi thay và hoàn thiện

Và được chúc mừng

viengvinhkieu

Quản lý mới
Hôm nay sau khi làm xong chiếc khay hoàn thiện quyết định rước em hồng này nên .Mời mọi người chém chặt nhé.
Lúc trước khi thay khay

Sau khi thay và hoàn thiện

Và được chúc mừng

Cả chủ tịch và phó chủ tịch tới chúc mừng tác phẩm mới, thật vinh dự cho tác phẩm, cám ơn bạn đã chia sẻ một tác phẩm dễ thương

quangthaolg

Thành viên
Chụp ngược mặt chính phải không anh ,cây dễ thương còn đá xếp trông hơi lổn nhổn :))
Hí Kiên ơi mặt chính đấy em ạ,khả năng bỏ bớt đá phải ko KIên
==================================
Cả chủ tịch và phó chủ tịch tới chúc mừng tác phẩm mới, thật vinh dự cho tác phẩm, cám ơn bạn đã chia sẻ một tác phẩm dễ thương
Hôm nay em cũng rất vinh dự Đó là toàn bộ BCH huyện hội SVC huyện lang giang anh ạ đến họp tại nhà em để chuẩn bị 5/10 này triển lãm bg anh ạ hôm đó anh nên nhé.
Up ảnh hơi khó xem bác ạ.
Em ơi anh chụp bằng điện thoại nên ko đc rõ e thông cảm tý nha
ko có hình ai ơi
cóhình rồi đó bạn

quangthaolg

Thành viên
Hôm nay ra vườn có cây sung đã trồng mấy năm mang về làm luôn anh em góp ý nhé .

mặt1
mặt 2

xin cám ơn mọi người đã ghé thăm.

thanhvan62

Quản lý mới
Tiểu cảnh Hồng ngọc mai tạo dựng bố cục như vậy tương đối ổn... 2 viên đá bờ be mặt tiền không lên để dựng đứng thắt chân như vậy sử lý lại nha . Cây sung gép đá lấy h2 làm mặt tiền sẽ thuận hơn.

dungvan

Moderator
Hình như vui quá nên lấy nhầm mặt cây sao đó anh Thạo, em thấy mặt này đẹp hơn mừ. Mượn lời Kiên: Đá hơi lổn nhổn :))>:)
Nói bừa, Chủ nhiệm bỏ quá nhé, hôm nào có hứng sẽ lên chỗ anh để "chịu tội". :-t

quangthaolg

Thành viên
Chụp ngược mặt chính phải không anh ,cây dễ thương còn đá xếp trông hơi lổn nhổn :))
Cám ơn kiên nha Anh Thạo ghi nhận.Haha.
Hình như vui quá nên lấy nhầm mặt cây sao đó anh Thạo, em thấy mặt này đẹp hơn mừ. Mượn lời Kiên: Đá hơi lổn nhổn :))>:)
Nói bừa, Chủ nhiệm bỏ quá nhé, hôm nào có hứng sẽ lên chỗ anh để "chịu tội". :-t
Dung văn ơi nếu ko có điều này thì làm sao anh em mình gặp nhau được lâu ko gặp khỏe chứ?sắp xếp thời gian để chựu tội nha.
Tiểu cảnh Hồng ngọc mai tạo dựng bố cục như vậy tương đối ổn... 2 viên đá bờ be mặt tiền không lên để dựng đứng thắt chân như vậy sử lý lại nha . Cây sung gép đá lấy h2 làm mặt tiền sẽ thuận hơn.
Sư phụ ơi đệ xin cám ơn hôm nào mời sư phụ xuống núi nhé.