Hỏi về triển lãm cây ở Thái Bình

diep dung

Thành viên
TP Thái Bình đang có triển lãm cây cảnh . Em bận quá không đi xem được . Bác nào có chút hình ảnh về triẻn lãm này chia sẻ cùng anh em xem cho vui. ( Nhờ các Bác ở Thái Bình )

Quoctuantran

Thành viên
Trả lời: Hỏi về triển lãm cây ở Thía Bình

xin thông tin cây cảnh ở TB góp vui, ai biết thì post nên để cả nhà cùng thưởng lãm nhé

linhcaycanh2016

Thành viên tích cực
mai bế mạc rồi bạn,mình đi làm quần quật xuốt ngày,vẫn chưa ra ngắm hết đc,vì vậy ko chụp đc hình cây nào,mà bạn ở đâu sao ko sang mà xem

ANTHANHPHATSVC

Thành viên
lần sau có chương trình triển lãm ở đâu xin anh em ở địa phương đó thông báo cho ace diễn đàn cùng biêt nhé.cảm ơn

diep dung

Thành viên
Trả lời: Re: Hỏi về triển lãm cây ở Thái Bình

mai bế mạc rồi bạn,mình đi làm quần quật xuốt ngày,vẫn chưa ra ngắm hết đc,vì vậy ko chụp đc hình cây nào,mà bạn ở đâu sao ko sang mà xem
Mình ở Tiên Hưng - Đông Hưng - Mình có tranh thủ vào xem buổi tối nên không xem kỹ được . Dịp này mình có việc rất bận nên không xem lại và chụp hình được . Nói chung triển lãm có quy mô vừa phải thôi . Cây chủ yếu của mấy ông trong hội cây cảnh Cũng không có gì là độc đáo cho lắm . Mình muốn bạn nào có hình chia sẻ cho mọi người cùng xem

ngoctiensvc

Thành viên
14/10 2013 có triển lãm svc các tỉnh đồng bằng sông hồng với quy mô lớn ,mới ae yêu thích vscvề xem và giao liu .