Hải Phòng _ Bão tháng 8

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Đây là cuộc trưng bày thường niên được tổ chức hàng tháng của anh em CLB bonsai hoa Phượng Hải Phòng!
Xin lỗi anh em vì giật típ hơi mạnh! Cớ như mà có bão thật! Kế hoạch đã lên mà đài báo Bão! Giờ đài báo cấm có sai! Anh em lo lắng lắm! chẳng nhẽ hoãn!!!!!
17h30 ngày 17/8 Ductoanvqh đạp bão đến vườn Trường An... trước là để xem mấy cây cùi bắp của mình gửi đã được chằng buộc kỹ càng chưa! Rõ khổ... cũng chỉ vì ham mấy cái đồ be bé xinh xinh... mà đã be bé xinh xinh thì giớ một cái là sợ chúng bay hết! Ah quên... còn nhiệm vụ chính là xem Bão về Hội có hoãn không! Chủ nhiệm Trường xem ra có vẻ buồn lắm! Nhưng hắn vẫn hô quyết tâm! Hic! Uh thì quyết tâm vậy! Ductoanvqh thở dài đánh thượt!
7h30 sáng 18/8 như đã hẹn... Ductoan đến vườn Trường An thì đã thấy mấy anh em đầu đội nón lá, mình mắc áo mưa.... tay bê bonsai chuẩn bị lên đường!.... chẳng hẹn! sáng hôm ấy từng đoàn xe xuất kích nhắm hường cầu vượt Đông Hải thẳng tiến (Nhà anh Trường lớn) Không khí lễ hội râm ran cả thành phố (xin anh em cho mình chém chút chơi)
Này nhé! đây chả thèm chém! Chả lễ hội thì sao??? Anh em ta ăn mừng Cách mạng tháng 8 còn gì! Lễ hội chính thức nhằm ngày 19/8/2012. Sau đây là hình ảnh CƠN BÃO mang tên HẢI PHÒNG.
Đầu tiên là một số góc trưng bày

Còn đây là một số cây đặt ở vị trí dễ chụp

ductoanvqh

Thành viên tích cực

Vì điều kiện đất chật mà cây rất đông nên mục giới thiệu cây xin dừng ở đây để chuyển sang mục khác
Trước là phần lễ... giờ đến phần hội... L-)

Cocacola nhé..... 8-|

Hot gilr lên sàn! đây là phần đặc sắc và sôi động của sự kiện... một số em được mang ra đấu giá để gây quỹ cho Câu lạc bộ

Và đây... những cái tên được xướng lên trong tràng pháo tay của đồng đội

(Còn bên trang sau nha)

phamvanthang

Thành viên tích cực
Vì đâu mà nên nỗi khổ thế chứ các bác.nhưng được cái sướng hết cả người cácvacation bác nhỉ.

ngoc_dung

Moderator
Bão tháng 8 của anh em Hải Phòng hoành tráng quá...chúc mừng, chúc mừng...:))

Nhìn dàn đồ này là thấy sự chịu chơi roài hihi...:-bd

ductoanvqh

Thành viên tích cực

Và cảm xúc thăng hoa...... :x

Và anh vẫn hát... mặc cho... khói lẩu bay cao...... #-o.. Xin giới thiệu đây là Trường anh, chủ nhân của sân chơi ngày hôm nay.

Lời cuối cho phép thay mặt anh em CLB Bonsai Hoa Phượng Hải Phòng gửi đến anh em diễn đàn lời chào thân ái và quyết thắng!

hoalandep1234

Quản lý mới
Nhìn đoạn trước đoạn sau đều thèm quá! Đoạn sau thèm hơn vì máu lửa!!! Em qua buổi sáng thấy máu quá nhưng chiều bận, ko đi nổi với ae. Chẹp chẹp!!!

tolik

Thành viên
Chân dung người CẦM SÚNG..... năm xưa

Và ngày nay

Chắc tay CÒ không lo.... tắc cú
CÁM ƠN LOẠT ẢNH PHÓNG SỰ ĐẸP

tolik

Thành viên
Bổ sung thêm ảnh:

Khuôn viên êm đềm

Tùng cối và ngọa tùng đứng đón khách

Hồ thủy sinh