Hùng còi chia sẻ bộ tam đa trực của còi

Hùngcòi

Thành viên tích cực
Hùng còi chia sẻ ba cây sanh tam đa mà mình rất thích đang hoàn thiện hôm này chòn một năm hùng còi thăm gia DĐ một năm chôi qua nhanh quá chưa làm được việc gì mà mình thích ngoài ba cây sanh chia sẻ cùng cả nhà còn các việc khác chưa làm được

Thanks ACE

NGVTHUAN

Moderator
Chúc mừng Hùng tròn một năm tham gia Diễn Đàn, nhìn mấy cái co của bộ tam đa lắc điệu quá Hùng ui.

haohuynhde

Thành viên tích cực
3 Cây đều đẹp. Thích nhất là cây ngoài cùng bên trái. Chúc mừng anh Hùng còi.

vuvanduc

Quản lý mới
Hùng còi chia sẻ ba cây sanh tam đa mà mình rất thích đang hoàn thiện hôm này chòn một năm hùng còi thăm gia DĐ một năm chôi qua nhanh quá chưa làm được việc gì mà mình thích ngoài ba cây sanh chia sẻ cùng cả nhà còn các việc khác chưa làm được

Thanks ACE
Coi chừng gió to cây rớt kìa Hùng, :)), hôm qua tiếc quá không về cùng Cần và Trần Hùng

congnguyetque

Thành viên

đẹp quá Hùng ơi! a sẽ làm tùng la hán của a giống 2 cây này!

Hùngcòi

Thành viên tích cực
nhìn phê quá, chúc mừng chú!
Chúc mừng Hùng tròn một năm tham gia Diễn Đàn, nhìn mấy cái co của bộ tam đa lắc điệu quá Hùng ui.
Đúng là phong cách "Còi" giống tui,
Đẹp quá Bác, Thank đã chia sẻ,
3 Cây đều đẹp. Thích nhất là cây ngoài cùng bên trái. Chúc mừng anh Hùng còi.
mê nhất phong cách của anh, cám ơn chia sẻ
Mới mấy tháng mà nhìn khác hẳn ha.
cái gì khác vậy a,cây hay vườn
hc làm cây rất gọn,chúc mừng hc nhé
cây của anh hùng quá đẹp.
Coi chừng gió to cây rớt kìa Hùng, :)), hôm qua tiếc quá không về cùng Cần và Trần Hùng
Đầu tiên hùng còi cảm ơn ae đã chia sẻ bộ ba Tam đa của còi vì công việc bạn quá hôm nay mới vào thanks ae được tối qua đi nhậu SN thàng cu ti của còi chọn 6 tuổi và đây là bộ đôi QUÝ BÁU của hùng coi

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Đầu tiên hùng còi cảm ơn ae đã chia sẻ bộ ba Tam đa của còi vì công việc bạn quá hôm nay mới vào thanks ae được tối qua đi nhậu SN thàng cu ti của còi chọn 6 tuổi và đây là bộ đôi QUÝ BÁU của hùng coi
Hùng thì còi , cặp kia kg còi nhe em.