Hình ảnh trực tuyến Offline tháng 6-2011

ledinh1081

Thành viên tích cực
Vườn Bon Sai đã quá mấy anh! cây chủ lực là cây gì vậy anh lanchi? anh em offline được 1 tháng/ 1 lần thì vui quá! cứ như trong một gia đình- 1 tháng những người con trở về nhà đó ạ! hi, cho em xin 1 ly nhé!

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Hoanglong70 không tham gia được, thấy hình mọi người vui vẻ mà thèm ...

Không thấy Anh dblongthanh chụp khu vực trồng Trang ... Chẹp ... chẹp ... !!!

@dungvt: Có mặt sớm dữ hén!
@Minh_Châu: Nhìn bạn, Hoanglong70 cảm thấy tự tin hơn .... :*

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Hoanglong70 không tham gia được, thấy hình mọi người vui vẻ mà thèm ...

Không thấy Anh dblongthanh chụp khu vực trồng Trang ... Chẹp ... chẹp ... !!!

@dungvt: Có mặt sớm dữ hén!
@Minh_Châu: Nhìn bạn, Hoanglong70 cảm thấy tự tin hơn .... :*
Vì Trang có 1 số đang ghép.nên phải để chỗ mát,khi nào xong hết mới phân lô được HL à.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Long Thành trang chủ Đỗ Bình (dblongthanh)

Mai đạo nhân anh Minh (minh-cao)

Anh viengvinhkieu

Dũng đàn chủ (trungduart)

Thắng (lanchi)

Bạn pkimduc

Đàn chủ và anh viengvinhkieu

Minh Châu

Phước (phuocloctho)

pkimduc

Thành viên
Cám ơn đàn chủ đã tạo sân chơi bổ ích cho anh em được giao lưu, học hỏi. Cám ơn các bác, các chú và các anh đã tận tình truyền đạt kinh nghiệm. Xin cám ơn tất cả. Buổi offline rất vui và bổ ích.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Cám ơn đàn chủ đã tạo sân chơi bổ ích cho anh em được giao lưu, học hỏi. Cám ơn các bác, các chú và các anh đã tận tình truyền đạt kinh nghiệm. Xin cám ơn tất cả. Buổi offline rất vui và bổ ích.
Đúng vậy đó các nghệ nhân tích lũy kiến thức không giữ cho riêng mình mà luôn chia sẻ làm kiến thức chung cho diễn đàn, những kiến thức đó phải trải qua nhiều thất bại mới có được, thật tiếc cho những AE không có điều kiệm đến để tham gia trao đổi, mọi người cố gắng bố trí thời gian trong những kỳ Offline sau, nếu có thời gian và điều kiện chúng ta cố gắng tham gia, thật bổ ích lắm đó, xin cám ơn.

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
cây chủ lực đây,đang ra chồi mới:
Cây này ở quê em gọi là sơn tuế đúng không bác?
Tiếc quá vừa rồi em gả mấy em này mất nếu không em gửi bác 1 em giống vậy đễ 2 em trước cổng chào khách làm 2 em chủ đạo. Cây ngoài này cũng thay lá và trổ hoa nhiều lắm bác ạ.
bác cho em xin số đo cây của bác nhé.

babyblue

Thành viên
chú Bình oy, trông chú ốm rõ phải ko? hay chỉ có cháu mắt nhìn ko rõ

tận tụy thì tốt nhưng sức khỏe quan trọng hơn nhìu nha chú, phải khỏe thì mới lo cho được "đám con" trên 5000m vuông nha chú!

chúc chú luôn vui và khỏe! hôm qua vui quá còn gì chú nhỉ :)>-

quangtruong222

Thành viên
Nhìn các chú các anh tham gia mà thấy thèm quá. Lần sau nhất định phải xin tham gia mới được ^_^. Lên DĐ đã lâu mà vẫn còn là thành viên mới (chỉ xem cây của mọi người rồi tự thèm thôi, chưa có đóng góp zì hết ^_^)