Hình ảnh off-line tại Huế

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
Truyền hình trực tiếp từ khu vực đang diễn ra chiến sự tại Huế. MC bonhuen0.1 đài truyền hình bà láp
Nói chi cho nhiều cũng không bằng những hình ảnh sống dộng dưới đây. Mong quý vị có thể hình dung ra chiến sự đang nổ tại đây.
Đúng 3h chiều, mặt dù mưa phùn của Huế cứ mãi rơi. Nhưng anh em với tinh thần cao đã tập hợp cũng khá đông:

từ trái qua:anh trường khách mời, pham_van_binh, tuanbonsaihue1, maigiaphuong, bonhuen0.1, Laothinh

Tuanbonsaihue1: chú thấy cây này không? Laothinh vừa lấy của tranthai đó. anh coi sách rồi. hôm nay ngày tốt, anh em mình xử nó đi nào.
Phan_van_binh: Hehe chuyện j chứ chuyện đó được thôi anh. kaka. xử cho laothinh khóc luôn

CHIẾN SỰ VẪN CÒN TIẾP DIỄN CĂNG THẲNG MONG ANH EM ĐÓN XEM NHỮNG TẬP TIẾP THEO HEHE

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
từ từ anh ơi. để phóng viên tác nghiệp xíu. rồi sẽ có đủ hình ảnh để mọi người hình dung chiến sự ở Huế. chỉ có 1 câu: ác liệt lắm

huuducIT

Thành viên tích cực
chờ kết quả xử lí cây của các bác, chiến sự đc cập nhật lên tục nhé

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
Nguy hiểm quá, MC bonhuen0.1 đang ở vùng chiến sự, phải chạy, phải leo, mới tránh được những làn đạn của anh em ở Huế. Tuy nguy hiểm, nhưng mà mình vẫn cố gắng truyền tải thông tin đến anh em. đây là hình ảnh kho đạn mà anh em Huế đang xài để bắn nhau đây. Mong anh em bắn giúp cho vui

==================================

Laothinh lái xe tăng chở maigiaphuong bon bon tiếng về căn cứ bí mật của phan_van_binh.

maivangxuhue2

Thành viên
Hôm nay maivang bân đột xuất, không tham gia cùng ace, thật sự maivang vẫn còn vườn Mai nhưng thời gian này maivang không thể tham gia được cùng f4, tuy nhiên khi nào mọi người về tham vườn maivang luôn chào đón

lehoaian

Thành viên tích cực
Mấy ông này chắc Off xong rồi ẸP luôn chắc . 6h còn nghe ca HUẾ , rồi còn dzo...dzo ...dzo .

Blackrose86

Thành viên tích cực
chờ hình lâu quá, cop e này lên để ae ngắm đở buồn:D
hix,anh ni ắc wá,ngắm em ni mần răng em ngủ được+_+
laothinh răng mừ trông già dữ rứa,hèn chi khi mô nghe chuyện đt cũng nom chầm chậm như nhà sư ý hĩ=))
đề nghị cậu Hưng đẹp chai tiếp tục tường thuật nha,hay lăn way hết rùi=))

huylnq2009

Thành viên tích cực
hix,anh ni ắc wá,ngắm em ni mần răng em ngủ được+_+
laothinh răng mừ trông già dữ rứa,hèn chi khi mô nghe chuyện đt cũng nom chầm chậm như nhà sư ý hĩ=))
đề nghị cậu Hưng đẹp chai tiếp tục tường thuật nha,hay lăn way hết rùi=))
Chắc chắn là vậy rồi!!!=))=))=))=))