hình ảnh mới nhất của eddy nhà mình

vunguyen

Thành viên tích cực
cha của chú em này 5 lần vô địch ở châu âu,về phần gia phả mình sẽ cập nhật sau nhé
em đã dược 4 tháng tuổi rất dễ xương anh em xem và vunguyen xin đôi lời góp ý từ anh em chân thành cám ơn
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

vunguyen

Thành viên tích cực
[/IMG]
cám ơn anh em đã ghé thăm
chia sẽ với anh em eddy bây giờ nè các bác,chú nó được 8 tháng rồi đó,
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

Mai Vàng

Thành viên
em này đẹp quá anh ơi! 4 lần vô địch chắc la chó bô fighter phải không anh? anh có thể cho em biết giá anh mua em nó bao nhiêu không, em cũng đang định kiếm 1 em để thay con ở nhà mới bị bắt trộm mất.

vunguyen

Thành viên tích cực
em này đẹp quá anh ơi! 4 lần vô địch chắc la chó bô fighter phải không anh? anh có thể cho em biết giá anh mua em nó bao nhiêu không, em cũng đang định kiếm 1 em để thay con ở nhà mới bị bắt trộm mất.
đúng rồi đó anh,bố là fighter,giá của em này là 1000usd.mình đang đặc một em cái đầu đàn của anh AN giá 1200 tuần sau bắt,
cái này vừa chơi vừa kinh doanh chứ bỏ tiền ra mua về chơi k chắt ngèo wúa hiihi8->8->

vunguyen

Thành viên tích cực
giử nhà thì có hậu vệ khác rồi,em này cưng nó còn hơn mình nữa lấy đâu mà giử nhà,lở có chuyện gì thúi hẻo:))

TTrung

Thành viên tích cực
Chúc mừng bạn có chú Rot quá đẹp!Mình cũng thích Rot để đuôi nhìn con chó cân đối hơn

Mai Vàng

Thành viên
đúng rồi đó anh,bố là fighter,giá của em này là 1000usd.mình đang đặc một em cái đầu đàn của anh AN giá 1200 tuần sau bắt,
cái này vừa chơi vừa kinh doanh chứ bỏ tiền ra mua về chơi k chắt ngèo wúa hiihi8->8->
Vậy thì khi nào anh bắt đầu thì cho em biết nhé.......Nhìn mấy em này đẹp quá đi.

vunguyen

Thành viên tích cực
Chúc mừng bạn có chú Rot quá đẹp!Mình cũng thích Rot để đuôi nhìn con chó cân đối hơn
em cũng nghi như vây rott để đuôi nhìn nó mạnh mẽ,còn k có đuôi nó đi cái tướng thấy ghét đi ne đít qua có một bên y như gái 18:)):)):))

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
Con đó đẹp nhưng mình không thích. Mình hay đi săn nên thích chó cỏ việt hay chó xoáy phú quốc thôi. miễn đi săn giỏi là ok. con chó đó 4 tháng tuổi rồi mà mình nhìn không có thích hihihi nói thẳng trái lòng bỏ qua nha

vunguyen

Thành viên tích cực
Con đó đẹp nhưng mình không thích. Mình hay đi săn nên thích chó cỏ việt hay chó xoáy phú quốc thôi. miễn đi săn giỏi là ok. con chó đó 4 tháng tuổi rồi mà mình nhìn không có thích hihihi nói thẳng trái lòng bỏ qua nha
mình cũng rất thích chó cỏ nhưng khoái tiền hơn nên nuôi mấy em này để kinh doanh :)):))
mấy em rott này cũng bênh vực chủ ghê lắm nha,k cần phải dạy còn đi săn thì cũng khỏi chê luôn...lâu lâu có gà hàng xóm ăn hoài:(:))):)):)):))