Hình ảnh ae thanh hóa gặp mặt lần 2/2012

hung78

Quản lý
tới lêloc

vì 1 xố phai ảnh hư nên hình ảnh lộc làm cây bị thiếu nhờ ae thêm hình
thấy 2 ae làm cây đẹp quá e này rất sảng khoái

==================================
hồng lĩnh72 chia sẻ cùng ae

cây lúc ban đầu

cây sẻ trồng lại như thế này

viengvinhkieu

Quản lý mới
Chúc mừng ACE Thanh Hóa có buổi giao lưu vui vẻ đoàn kết đầy ý nghĩa, nhiều tác phẩm đã được sáng tác trong buổi giao lưu này, thật tuyệt vời, chia sẻ những kinh nghiệm cũng tuyệt vời luôn, chúc ACE Thanh Hóa luôn đoàn kết, phát triển.

hung78

Quản lý
tới giờ rô rồi ae ơi

VINH và TH hát cho nhau nghe

còn nữa

vuvanduc

Quản lý mới
chú HOANGCANHSON tặng hoa off

anh Sơn hôm nay trông đẹp zai ghê, nhìn cứ như là thanh niên í

hung78

Quản lý
thấy mấy a CCVN.C hát hay quá mấy e tới giao lưu và giới thiệu các e cũng là những thành viên kết bạn với nhau tai.DD KẾT BẠN .COM

CUỐI CÙNG LÀ 2 TẤM HÌNH LƯU NIỆM

CÁM ƠN AE QUAN TÂM~O)

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Kính thưa anh chị em diễn đàn!
Như đã thông báo trên diễn đàn, hôm nay, 22 tháng 7 năm 2012, anh em lại tổ chức buổi gặp mặt lần thứ 2 năm 2012. Trong buổi offline này, anh em Thanh Hóa rất vinh dự được đón các anh trong Nghệ An ra tham dự: Anh Thiện (cauthongbonsai), anh Dinh (dinhhmcc) và anh Định (dinhtai). Buổi off đã thành công ngoài dự kiến. Anh em rất vui vẻ, thoải mái, đoàn kết, thân mật... Thay mặt ban tổ chức, xin chân thành cảm ơn các vị khách đến từ Nghệ An, cảm ơn anh em đã không quản đường xá xa xôi, nắng nóng về dự và tạo nên sự thành công cho buổi off. Chúc toàn thể anh em Thanh Hóa cùng toàn thể ACE diễn đàn vui khỏe hạnh phúc và có thêm nhiều thành công trong lĩnh vực sinh vật cảnh.
Xin chân thành cảm ơn!
hungthanhhoa

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Hung78 đứng gần người đẹp sao nhìn gian thế kg biết.
A Lĩnh thì lúc nào cũng bảnh bao.
Nhìn Hoàng Anh thì...thấy hủ rượu rầu
Đầu tóc của Thắng dalan nhìn găng tơ quá đi
Thấy mọi người vui quá

Cuộc "hội ngộ" nào của ACE đam mê SVC cũng thấy vui quá...Và cuộc 'họp mặt' của ACE Thanh Hóa hôm nay cũng cực vui.
Chúc mừng AE và chúc ACE Thanh Hóa đoàn kết, ngày càng phát triển .

trungbonsaidh

Thành viên
Anh em thanh hóa tổ chức hoành tráng quá nhỉ. Hung hôm nay thấy bẩn trai ghê, chụp ảnh giao lưu cùng bà xã đó phải kg.
XIN CHÚC MỪNG.