Hình Ảnh triển lãm MIỀN TRUNG KV TÂY NGUYÊN Khánh thành tượng đài Bác tại GiaLai

thoaphumobile

Quản lý mới
Trả lời: Hình Ảnh triển lãm MIỀN TRUNG KV TÂY NGUYÊN Khánh thành tượng đài Bác tại Gi

Cảm ơn Trungchinh76 nhiều!những hình ảnh rất sôi động.

canhnghean

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình Ảnh triển lãm MIỀN TRUNG KV TÂY NGUYÊN Khánh thành tượng đài Bác tại Gi

Khi nào khai mạc triển lãm vây a

thoaphumobile

Quản lý mới
Trả lời: Công tác chuẩn bị triển lãm MIỀN TRUNG KHU VỰC TÂY NGUYÊN

Sáng mai em sẽ có mặt ở Gia lai giao lưu với anh em, hihi, anh Phú chuẩn bị tiệc đi nhé!
Anh chuẩn bị tiệc để giao lưu với khoa,nhưng vì bị bệnh nên anh về nhà trước để nghỉ ngơi,hẹn gặp lại em vào dịp khác nha.thanks!

thoaphumobile

Quản lý mới
Trả lời: Công tác chuẩn bị triển lãm miền trung khu vực táy nghuyên.

Hình ảnh cập nhật mới nhất tượng đài bác

Sẽ cập nhật hình ảnh mới nhất tiếp theo trong thời gian hết ngày triển lãm kv miền trung tây nghuyên.
Cập nhật thêm hình ảnh nữa đi Hà ơi!

thoaphumobile

Quản lý mới
Trả lời: Re: Công tác chuẩn bị triển lãm MIỀN TRUNG KHU VỰC TÂY NGUYÊN

Rất vui mừng được xem tác phẩm của ACE tham gia triển lãm. Chúc mừng triển lãm thành công tốt đẹp. một lần nữa lại lỡ hẹn cùng ACE, không biết khi mô mình mới được tham gia nhỉ?. Cám ơn trungchinh76 đã đưa tin.
Anh em hội SVC An Khê ĐakPơ đi rất đông,chỉ thiếu mình anh Nghi thôi đó nha.hôm nào em xuống vườn làm con gà sị rượu thôi anh!:-bd

trungchinh 76

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Công tác chuẩn bị triển lãm MIỀN TRUNG KHU VỰC TÂY NGUYÊN

Anh em hội SVC An Khê ĐakPơ đi rất đông,chỉ thiếu mình anh Nghi thôi đó nha.hôm nào em xuống vườn làm con gà sị rượu thôi anh!:-bd
dậy sớm quá ko ngủ được hả anh phú..chúc ngày mới tốt lành

caycanhankhe

Thành viên
Re: Hình Ảnh triển lãm MIỀN TRUNG KV TÂY NGUYÊN Khánh thành tượng đài Bác tại GiaLai

Cảm ơn Phú, có lẽ mình khong có duyên với nghệ thuật, mấy lần hẹn rồi lại lỡ, nhìn hình ảnh ACE mình tham gia triênr lãm lòng vừa vui vừa buồn.Thôi hẹn ACE làn sau. Thân ái.

caonguyenZ

Thành viên mới

rất hoành tráng...

doquang2105

Thành viên tích cực

chúc a e tổ chức triển lãm thành công tốt đẹp nhé! chắc vui lắm đây..

VietKimLien

Thành viên

Triễn lãm có quy mô lớn thật, chiếc xe ốp gỗ sắc xảo, nhiều cây Ngọa Tùng đẹp. Cảm ơn Anh đã chia sẻ

nxthang

Thành viên

Cảm ơn các Anh đã chia sẽ, Tây Nguyên mình cũng nhiều cây đẹp đó chứ.

hoangha80

Thành viên

cám ơn anh Trung Chính nhiều nhé! mấy bữa bận công việc wa. ko đưa hình ảnh buổi triển lãm lên được.hôm anh lên mà bận đi đám cưới nên anh em k gặp nhau tiếc wa!

thoaphumobile

Quản lý mới

Xin chia sẽ cùng ACE DĐCC với kết quả mà AE Gia Lai đã đạt được.

Xin chân thành cảm ơn ACE đã vào xem!

trungchinh 76

Thành viên tích cực

Xin chia sẽ cùng ACE DĐCC với kết quả mà AE Gia Lai đã đạt được.

Xin chân thành cảm ơn ACE đã vào xem!
dụ này phải sữa sạch mới được chứ em thấy .cái nắng cái gió cái bụi cũa playku còn đọng lại trên khung kính anh phú ơi .... chúc mừng !!chúc mừng !!

thoaphumobile

Quản lý mới

dụ này phải sữa sạch mới được chứ em thấy .cái nắng cái gió cái bụi cũa playku còn đọng lại trên khung kính anh phú ơi .... chúc mừng !!chúc mừng !!
Xuống Đakpơ đi anh xẽ rữa không say không về :emoticon-beer::emoticon-beer::emoticon-beer::emoticon-beer::emoticon-beer:

NGUYENTHOQN

Super Moderator

BAN CHẤP HÀNH HỘI MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN

CHÚC MỪNG THÀNH TÍCH CỦA ANH EM KHU VỰC TÂY NGUYÊN ĐÃ ĐẠT ĐƯƠC TRONG THỜI GIAN
TRIỄN LÃM SVC KHÁNH THÀNH TƯỢNG BÁC TẠI THÀNH PHỐ PLEIKU
-Đây cũng là hoạt động phát triễn xây dựng Diễn Đàn của Hội MTTN với phong trào SVC .
BCH Hội MTTN ghi nhận và hoan nghênh tinh thần anh em chi hội khu vực TÂY NGUYÊN .

hoangha80

Thành viên

==================================

vì công việc nhiều kg có thời up ảnh hôm nay hoangha80 sẽ tiếp tục up ảnh tr/lãm phần còn lại.

hoangha80

Thành viên