Gialai Xin đón chào ACE trên diễn đàn cây cảnh VN . Lần thứ nhất tại Gialai .

laothinh

Moderator
Trả lời: Gialai Xin đón chào ACE trên diễn đàn cây cảnh VN . Lần thứ nhất tại Gialai

Hoàng thị ...ngày xưa anh chỉ đi theo mà hổng nói lời nào,vả lại anh ngại con đường mưa nho nhỏ... nửa thì hôm nay Hoàng thị chắc hổng nhìn anh đâu...:-j
" Ai mang bụi đỏ đi rồi".....

lehoaian

Thành viên tích cực
Trả lời: Gialai Xin đón chào ACE trên diễn đàn cây cảnh VN . Lần thứ nhất tại Gialai

" Ai mang bụi đỏ đi rồi".....
Bụi đỏ vẫn mịt mù ,laothinh ơi chỉ có người xưa ? thôi vô đi rôi mình chở đi tìm nha !
giờ thì mời nghe bài này đễ tìm lại chút gì ngày xưa lão nhé!
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/K8CcvI5j4G[/FLASH]

dovanlo

Thành viên Danh Dự

hic! Các bạn làm tôi nôn nao quá, không biết Bến tre có xe đi Gia Lai không nửa

hic! Các bạn làm tôi nôn nao quá, không biết Bến tre có xe đi Gia Lai không nửa[/QU
BÁC LÊN THÀNH PHỐ HCM RỒI BẮT XE VỀ GIALAI, 7.00 g TỐI từ Bến xe MIỀN ĐÔNG ĐI SÁNG 4-5 g sáng đã đến GIALAI BÁC Ạ!Hy vọng được diện kiến bác ở Gialai.

dovanlo

Thành viên Danh Dự

BÁC LÊN THÀNH PHỐ HCM RỒI BẮT XE VỀ GIALAI, 7.00 g TỐI từ Bến xe MIỀN ĐÔNG ĐI SÁNG 4-5 g sáng đã đến GIALAI BÁC Ạ!Hy vọng được diện kiến bác ở Gialai.
Bến Tre có xe chạy thẳng GiaLai anh ạ nhưng em không đi đợt này được rồi, 17-12 anh em tụ tập tại nhà em, tối đó kéo nhau qua Cần Thơ, sáng hôm sau 18-12 đi Cà Mau. Hẹn các anh chị em Tây Nguyên vào dịp khác em sẽ vác "súng" lên thăm các anh chị em

lehoaian

Thành viên tích cực

Anh Sơn bị tổ "quỷ" ám vào ngay ngày này luôn nha An8-}
Tiếc quá ! thôi xin hẹn dịp khác vậy !
Anh LO xạo nha ! cái danh sách "đăng ký miền tây" kia anh bỏ cho ai vậy ta ?

soncm

Thành viên tích cực

Da, đúng rồi anh ! tổ chức ở nhà anh ấy . Anh có thể sắp xếp lên Gia Lai đợt này được không ạ !? Rất vui khi được tiếp đón anh !
Cảm ơn lời mời của An. Tiếc quá mình hy vọng dịp khác rồi, chiều nay mình vừa hội ý cùng BCH Hội SVC TP CM tổ chức trưng bày mua bán hoa kiểng tại CV Tỉnh Cà Mau gấp rút trước ngày 20/12 này. nhân dịp đón Thủ Tướng và nhiều Lãnh đạo cấp cao về tham dự Lễ Khánh Thành ĐỀN THỜ BÁC HỒ diễn ra vào ngày 01/01/2012. Cho mình gởi lời thăm anh (Chị) Thành nhen An. Chúc ACE GiaLai tổ chức buổi giao lưu thành công tốt đẹp.
Anh Sơn bị tổ "quỷ" ám vào ngay ngày này luôn nha An8-}
Kaka... Thầy bói đoán mò mà ngay chóc. =))=))=))=))=))

laothinh

Moderator

Bụi đỏ vẫn mịt mù ,laothinh ơi chỉ có người xưa ? thôi vô đi rôi mình chở đi tìm nha !
giờ thì mời nghe bài này đễ tìm lại chút gì ngày xưa lão nhé!
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/K8CcvI5j4G[/FLASH]
Cảm ơn anh An, bài thơ của Vũ Hữu Định đã hay lại được cụ Phạm Duy phổ nhạc lại càng hay, có lẽ nhiều người ấn tượng Gia Lai bởi bài này đây anh An, vậy thì phải đi thôi.

soncm

Thành viên tích cực

Bến Tre có xe chạy thẳng GiaLai anh ạ nhưng em không đi đợt này được rồi, 17-12 anh em tụ tập tại nhà em, tối đó kéo nhau qua Cần Thơ, sáng hôm sau 18-12 đi Cà Mau. Hẹn các anh chị em Tây Nguyên vào dịp khác em sẽ vác "súng" lên thăm các anh chị em
kaka... Vậy mà hôm trước ĐT không nghe anh nhắc nhen.

thoaphumobile

Quản lý mới

Trên cao nguyên cách mặt biển gần ngàn mét, vậy mà có được cái Hồ như thế, quả là ông trời có mắt,
Pleiku không có Biển Hồ thì trống vắng biết chừng nào. Bởi vậy ta có thể nói Biển Hồ là Mắt cao nguyên,
là bà mẹ diệu dàng từ ấy,mở rộng vòng tay ôm tất cả những đứa con nóng bức vào lòng.
tạm dừng ngay đây,huy vọng ace tv về ffo tại gia lai sẻ được nghe anh thành kể tiếp về phần cuối.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự

Chà "súng" anh Lô phải vác mới di chuyễn nổi nghe chưa bà con.

tuandefzajj

Thành viên tích cực

Chúc các a có buổi of thành công

nhieuvn

Thành viên tích cực

bạn Thế Học có nick là Thế Học Gia Lai nhờ em đăng kí 1 xuất giúp bạn ấy, khi hay tin anh em off ở Gia lai.

Xichlosg

Thành viên tích cực

Kính chúc ae BMT có một buổi off thật đầm ấm tình ae và sự khởi đầu phát triển của của hội ae BMT trong lĩnh vực cây cảnh !:-*:-*:-*
sắp có rượu cần uống rồi Hưng ,Thụy ,Nhân .Nghĩa ....( nhiều quá.....) chúc các bác Gia Lai VUI VẺ - ĐOÀN KẾT - VỮNG MẠNH
Phải trèo lên tới nớ mới được hút chứ bộ ! Chốn ni mần răng mà uống! 8-}8-}
Để chuẩn bị cho mùa tưới năm nay ,anh LHA đã lo đào giếng và may mắn làm sao . Anh í đào trúng một cái giếng mà mạch nước có mùi thơm nồng nàng uóng vào nghe trong người lâng lâng sảng khoái . người dân địa phương gọi đó là cái giếng rượu. Quả thật uống vào giống hơn cả rượu nấu ở địa phương đến hơn 100%. Nước này có kiểm nghiệm thử và nó có từ 45* trở lên Nếu có đ/k mời anh lên "xơi" thử nhé.
Một lời mời đầy sự khiêu khích đến dễ thương ! Đã tự hứa,rằng phải đích thân,trực diện uống nước Giếng Rượu ạh ! Hẹn ngày không xa !:-*:-*:-*

A làm e ghen tỵ ! đúng là ,.,.gân thiệt,.!=))

leminhtoanku

Thành viên tích cực

phong cảnh gialai đẹp quá chúc anh em gialai vui vẻ và thành công

ledinh1081

Thành viên tích cực

hi2, mới hwa em thử hỏi mà hnay đã có ct off rùi! tuyệt quá, hội MT-TN ta ngày càng vui, mạnh và đoàn kết, chúc các bác off vui nhé!

thoaphumobile

Quản lý mới

Cho đăng ký với nhe, hy vọng được có dịp tâm tình cùng các anh.
xin chúc mừng anh thình vừa đổi màu nick thật đẹp,huy vọng sẻ gặp anh tại gia lai trong thời gian sớm nhất.

thailaipc

Thành viên tích cực

Chúc buổi off vui vẻ, thành công mỹ mãn và là tiền đề để giao lưu chia sẻ cho những lần sau@};-@};-@};-

thoaphumobile

Quản lý mới

thư ngỏ
kinh gởi:toàn thể ace diễn đàn cây cảnh việt nam.com!
Lời đầu tiên,xin gởi tới ace diễn đàn cc việt nam.com lời chúc sức khỏe và lời chào trân trọng nhất!
Trên tinh thần ace yêu thích sinh vật cảnh mỗi ngày một nhiều,nhưng chưa có sân chơi để giao lưu và học hỏi,
đến với diễn dàn ccvn là ngôi nhà chung để ace yêu cc học hỏi và giao lưu thắm tình đoàn kết trên mọi miền đất nước và qt.
dưới sự chỉ đạo của anh Thọ(nguyenthoqn,hội trưởng miền trung tây nguyên tổ chức buổi họp mặt ace diễn đan cc vn.com.
vậy thay mặt toàn thể ace tv pleiku Gia Lai xin kính mời toàn thể ace yêu thích sinh vật cảnh,về dự buổi offline tại nhà anh Xuân Thành(xthanhgl.
Vào ngày 18/12/2011 nhằm ngày 24/11(tân mão) chủ nhật.Địa chỉ 08 Mạc Đăng Dung.tp pleiku gia lai sự có mặt ace sẽ giúp cho buổi offline được thành công tốt đẹp.
A Đạt sẽ thông báo giờ và chương trình tổ chức trong thời gian sớm nhất.
xin trân trọng cảm ơn.

doqua58

Thành viên mới

mình củng la dân Gia Lai đây . Nghe ra mình cũng muôn viếng thăm các bạn ! không biết có cho không ?