Giải trí cuối tuần - cây nhà lá vườn phục vụ anh em.

lydainghia

Thành viên tích cực
Lọ mọ học cách chơi Guitar trên ipad. Hân hạnh phục vụ anh em giải trí cuối tuần :)) qua Bài hát không tên cuối cùng.

+ YouTube Video

lydainghia

Thành viên tích cực
Dạ, mấy anh quá khen, vào Karaoke mấy em còn tặng danh hiệu "bàn tay vàng" đó nhen :))

luuvienngoai

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Re: Giải trí cuối tuần - cây nhà lá vườn phục vụ anh em.

không phải dữ nha Điệp mà là quá dữ, thật tình là rất yêu mến Nghĩa@};-
Còn anh thì ghét Nghĩa lắm nha Móm, tại ganh tỵ đó mà =D>=D>=D>

lyducphuong

Thành viên tích cực
Trời!, thật bất ngờ với giọng hát của một tài năng chưa được giới nghệ sĩ khai quật...>:D<

xuantunguyen

Thành viên tích cực
anh Nghĩa giỏi thật, không những có tài, mà tính cách cũng rất hay. khi làm việc lẫn khi quậy phá đều làm người khác nể phục, yêu mến :)

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Bài này là Lydainghia tuy mới tập nhưng đánh có hồn thế thì Hoanglong70 thấy rất bình thường nghe Bà con. Hoanglong70 còn kinh ngạc khi thấy Lydainghia biểu diễn bài Romance ở trên Ipad nữa kìa.

laothinh

Moderator
Xem xong như phản xạ tự nhiên: định vỗ tay nhưng...chợt nhận ra mình đang ngồi một mình sợ chung quanh nghĩ bị hâm nên thôi. Anh nghĩa hát tình cảm đó chứ, hát nghiệp dư mà được vậy là hay rùi. Thanks

lydainghia

Thành viên tích cực
hây zà, anh em diễn đàn mình dễ tính quá :)) Ý định là post giọng vịt đực để anh em chặt chém từa lưa để mấy ông anh hoanglong70, xichlosg, minhchau mắc cỡ, dẫn thằng em đi Karaoke tập hát để không mất mặt chứ :)) thế là bể độ "hàng gài" này rồi :((

Nguyen_Thanh_Nhan

Thành viên
Ngưỡng mộ đại ca, bài hát ấn tượng "Bàn tay vàng" của mấy em tặng cũng rất ấn tượng khi gãy nút. ý lộn gãy đàn. Có tác phẩm nào mới nhớ chia sẻ nha anh.