Gửi cây đi đào tạo lại!

bom_man78

Thành viên
Thấy chú Phovanghoe có ý định mở vườn nhận gửi, chăm sóc, tư vấn, tạo dáng cây anh cũng phải kéo xe bò xuống gửi cây mới được. Mặc dù vườn chưa dọn xong nhưng anh sợ chuyển muộn không có chỗ để nên anh chiếm chỗ. Chăm sóc tốt cho anh em nhé. Anh nghĩ với sự hậu thuẫn của mấy bác làm cây tốt như vậy chắc chắn em sẽ thành công. Cố lên em nhé! =D> =D> =D>
Hình cây đã cập bến chia sẻ với anh em.

ngnggiang

Thành viên
Em đặt gạch đầu tiên nhưng anh lại đặt cây trước, nhanh quá! Một em chất lượng cao mở hàng rồi chắc chắn anh Hùng sẽ ăn nên làm ra đây. Nhìn cây anh nó ăn uống kham khổ quá, cuối tuần này em biếu anh ít phân bồi bổ cho em nó đi nhé

phovanghoe

Thành viên tích cực
Em đặt gạch đầu tiên nhưng anh lại đặt cây trước, nhanh quá! Một em chất lượng cao mở hàng rồi chắc chắn anh Hùng sẽ ăn nên làm ra đây. Nhìn cây anh nó ăn uống kham khổ quá, cuối tuần này em biếu anh ít phân bồi bổ cho em nó đi nhé
Nói về ăn nên làm ra a chả mơ mộng, nếu mong thế thà a đi làm cv với = cấp của a cho xong Giang ạ.
Quan trọng thỏa chí đam mê, thỏa niềm khát khao chấp nhận bỏ tất cả những thuận lợi ở cv khác, chấp nhận hy sinh ban đầu về cơm áo gạo tiền cho gđ trc, gây dựng nền móng trc tiên cho sự đam mê của a, sau đó mới nói vân đề khác.

A Cường đặt gạch rồi,đến em mang búa tạ theo nhé :))
Cứ nhất trí thứ 7 nhé, a sẽ gọi cẩu lên cho em. thứ 6 a dọn vườn đã ^#(^,sân bãi chưa xong kiểu này mất khách đây :bz
Mà a Cường ơi, a quên chưa ký hợp đồng hôm nào nhớ ký lại đấy nhé

bom_man78

Thành viên
Vườn mới có trong kế hoạch thôi mà anh em đã nhiệt tình hưởng ứng rồi. Hy vọng đây sẽ là một sân chơi hội tụ anh em lại. A mai anh đưa mấy em mini về đấy nữa nhé?

luckyhoang

Thành viên
Hôm nào phải ghé thăm vương anh Hùng thôi.nhà có mấy cây nhưng chăng biết gửi cây nào..heee

NaTuan

Quản Lý Viên
Nói về ăn nên làm ra a chả mơ mộng, nếu mong thế thà a đi làm cv với = cấp của a cho xong Giang ạ.
Quan trọng thỏa chí đam mê, thỏa niềm khát khao chấp nhận bỏ tất cả những thuận lợi ở cv khác, chấp nhận hy sinh ban đầu về cơm áo gạo tiền cho gđ trc, gây dựng nền móng trc tiên cho sự đam mê của a, sau đó mới nói vân đề khác.

A Cường đặt gạch rồi,đến em mang búa tạ theo nhé :))
Cứ nhất trí thứ 7 nhé, a sẽ gọi cẩu lên cho em. thứ 6 a dọn vườn đã ^#(^,sân bãi chưa xong kiểu này mất khách đây :bz
Mà a Cường ơi, a quên chưa ký hợp đồng hôm nào nhớ ký lại đấy nhé
Mô hình hay đây . Có thời gian phải lên thăm chú em mới được .
Chúc mừng nhé

phovanghoe

Thành viên tích cực
Mô hình hay đây . Có thời gian phải lên thăm chú em mới được .
Chúc mừng nhé
dạ vâng, khi nào a Tuấn lên em chơi nha, a truyền cho em ít kinh nghiệm chăm cây tốt như thổi của a với, em thèm lắm mà chưa học đc a ạ