gốc mai này em mua 7500k đuơc không

hungbonsai

Thành viên tích cực
mấy anh chuyên về mai cho em hoi gốc này em mua về giá 7500k ko biết có tuong lai ko ban kiếm chút gì không ,tư vấn dùm em có nên hạ xuống thâp từ tay số 2 lên một gang có được ko

nhờ anh em tư vấn về mai dùm
==================================
tay so 3 lên 15cm nữa em phang cho đó ko biết được ko ,ko biết cây này lời ko đây ,

hungbonsai

Thành viên tích cực
sao anh em chuyên mai ko cho em vài ý kiến dùm đi ,tư vấn dùm đứa em là giá mua ổn không ,sụp hầm hay là trúng mánh vậy ,hiiiiiii

L_Q_N

Thành viên tích cực
có thể nói là hơi bị ...rẽ nữa đó a Hùng ! cốt cành có sẳn như trên nuôi cũng mất 4,5 năm rồi , đế lại đẹp nên mua giá đó thì quá tuyệt rùi !

hungbonsai

Thành viên tích cực
cảm ơn anh em đã quan tâm tư vấn ,ko biết sụp hầm hay là có lãi chút xíu gì đây ,nhìn bệ nó thấy cũng kinh khủng quá ,cây nằm chậu bó bầu nên cũng ko sao ,cây khỏe mạnh mà, giờ ko biết giá bán đi ko biết có lời chút cháo gì ko nữa ,hay là rụng răng ko ăn cơm được nữa đây

hungbonsai

Thành viên tích cực
mua về ko biết bán co lời được tiền xăng ko đây ,mai minh hồi giơg ít mua bán nên cũng cân nhắc tí

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Dạo nầy kinh tế phục hồi chơi hàng nặng nhe... mua chơi thì được ,bán ra hơi khó đó Em !

dungmap124

Thành viên
Mua chơi thì rẻ,mua bán thì mắc, chi cành bệ rể có sẵn chơi quá tuyệt vời rồi cắt gì nửa anh

huynh Tuấn

Thành viên
cây đẹp đó bạn, nếu mà mai vàng huế có gốc to bonsai như thế cũng trên 10 chai đó. nuôi vài năm nữa cây thành phẩm giá gấp 3, nếu mai vàng còn Hoàng Diệp mai thì lỗ nặng rồi