Góc riêng của bạn

sonraubap

Thành viên
@PhốHuế có loại tầm 80-100(cm) không,có gì mình liên lạc,ở Kim Long mà trồng lan rừng là quá tuyệt

PhốHuế

Thành viên
như mình đã nói là chỉ cần vài gốc để dành ghép một số loại hoàng thảo chơi thôi,mua bán gì đâu.mình ở Tây lộc nhá
uh rứa để hết mưa mình đi lấy chứ mấy bữa ni mưa gió quá , ở nhà củng còn 1 2 cục :D
mà bạn ở Tây lộc ah khi nào mình qua tham khảo cách trồng của bạn dc ko .

haivu58

Thành viên
bạn ít ra ngoài cầu Tràng tiền lắm thì phải :))
bạn củng ở Huế ah chổ nào vậy . có j mình tới học hỏi với :D mới chơi lan nên EXp còn ít lắm .
Ở Huế lúc gần tết, khu vực cầu Tràng Tiền, dọc đường bên bờ sông Hương, ở phía bên Kinh Thành đó họ bán nhiều Lan lắm phải không bạn. Cây dương xỉ này ở ngoài bắc mình họ toàn mang ở đâu về bán ý. Có lẽ là ở Huế ra chăng.:D:D:D

PhốHuế

Thành viên
Ở Huế lúc gần tết, khu vực cầu Tràng Tiền, dọc đường bên bờ sông Hương, ở phía bên Kinh Thành đó họ bán nhiều Lan lắm phải không bạn. Cây dương xỉ này ở ngoài bắc mình họ toàn mang ở đâu về bán ý. Có lẽ là ở Huế ra chăng.:D:D:D
HỒI trước hay có người dân tộc ở rừng về bán . lan rừng nhiều loại + rẻ lắm ( h họ mất tích đâu hết rùi )
dương xi này rừng ở miền Trung đa số có . trước mình có cưa bán 1 xe tải lun , ko bik họ đem đi đâu .
==================================
Chào bạn PhốHuế , không gian rất đẹp đó bạn , trống phía trước , rất thoáng gió . :X
mình đang chơ qua hết mùa mưa update lại cái dàn Lan .