Gà ĐÔNG TẢO 4 chân

xuanhieu220681

Thành viên
Nói chắc không ai tin........................Nhưng hiện tâi tôi đang sử hữu 1 con gà trống như vậy.Con gà 4 chân này hiện tại được 6 tháng tuổi, khối lượng gần 4 kg. Chú gà này sức khỏe tốt ,gáy rất hay và còn biết vè mái nữa.................

centimet

Quản lý mới
nếu tiên sinh không có ảnh và thông tin chia sẻ cần thiết để bài viết có giá trị , Cent sẻ gở bài xuống trong buổi tối.

khi đủ hình ảnh tiên sinh up lại sau nhé.

cung kính
Centimet

DucHuynh127

Thành viên
giống gà của bạn ngoài đó có bán ko bạn, có phải nuôi lên được 7_8 kg ko ạ giá bán là bao nhiêu 1 con giống ạ

tung_tanviet

Thành viên
Giống gà nhà anh có thuần chủng ko anh..nghe nói gà trong làng bị lai gần hết roày...chuc mừng anh có con gà quái

xuanhieu220681

Thành viên
giống gà của bạn ngoài đó có bán ko bạn, có phải nuôi lên được 7_8 kg ko ạ giá bán là bao nhiêu 1 con giống ạ
Nếu có điều kiện mời anh qua bên em chơi giao lưu............
Căm ơn đã ghé thăm
==================================
Giống gà nhà anh có thuần chủng ko anh..nghe nói gà trong làng bị lai gần hết roày...chuc mừng anh có con gà quái
gà thuần chủng bên em ó chứ.....................

quyhue

Thành viên
chưa j đả đòi xóa bài,đúng là vớ vẩn..người ta kêu ảnh lớn thì chỉ cho ae cách nén hình nhẹ lại chứ có j đâu mà.

xuanhieu220681

Thành viên
chưa j đả đòi xóa bài,đúng là vớ vẩn..người ta kêu ảnh lớn thì chỉ cho ae cách nén hình nhẹ lại chứ có j đâu mà.
hú hồn thật.....................liệu chú gà này có được sếp vào chuyện ạ không nhỉ

:-$:-$:-$:-$:-$:-$:-$:-$