Em có cây sanh nhỏ, nhờ a Vinh và các ae diễn đàn vẽ giùm

duonguyen

Thành viên
Nếu trong Nam cũng mất cỡ 5 năm. 2 thân nếu muốn làm như em nói thì phải thả xuống đất, thả xổng rồi nuôi cắt nhịp mới làm được vì nếu như hiện tại mà làm như em nói thì cây lêu nghêu mất cân đối lăm.
Dạ vâng, e nghe lời a, ra Tết ấm áp e sẽ sửa lại!

duonguyen

Thành viên
cây của anh cũng già đó chứ. đẹp có nét của cây sanh cổ cây của A để ở nhà nên lùn hóa nó một chút , có cốt rùi nên rất rẽ co một tác phẩm đẹp. không nên buôc hai ngọn lại Anh ạ. chúc A có một tác phẩm đẹp,
Vâng, cây này cũng được 6-7 năm bác ạ.
Em chưa biết làm nên cây lúc nào nhìn cũng dài thuồn thuột, chi cành rối lắm ~:>~:>~. Mong các bác chỉ giáo!;);)

ladieubong

Thành viên
E không dám chỉ giáo nhưng cây của Anh có cốt cẵn ròi nên Em cho ý kiến nhu vậy.
cây này của anh cứ nuôi khỏe rui hạ thấp xuống. như Anh LNV la hợp lý Anh ạ.
Anh co nhiều cây không vườn ở đâu vậy ạ,

duonguyen

Thành viên
E không dám chỉ giáo nhưng cây của Anh có cốt cẵn ròi nên Em cho ý kiến nhu vậy.
cây này của anh cứ nuôi khỏe rui hạ thấp xuống. như Anh LNV la hợp lý Anh ạ.
Anh co nhiều cây không vườn ở đâu vậy ạ,
Sanh là đặc trưng của quê mình (Thái Bình), nhà mình có vài cây để chơi thôi bạn ạ. Nếu bạn rảnh khi nào qua mình chơi nhé (mình đang ở Hà nội)!
======> Em vừa spam tròn 100 bài (spam thôi vì e chưa đóng góp được gì nhiều ạ). Cám ơn các ACE DĐ nhiều!

ladieubong

Thành viên
Vậy ạ. Em đoán Anh ở HN Anh lam ở Maritimebank nào vậy em cũng đang ở HN anh co mail khong em gửi vài cây của e nhờ anh cho ý kiến

duonguyen

Thành viên
Vậy ạ. Em đoán Anh ở HN Anh lam ở Maritimebank nào vậy em cũng đang ở HN anh co mail khong em gửi vài cây của e nhờ anh cho ý kiến
Mình làm ở Hội sở, mail của mình là xdzuolg@gmail.com. Mình chỉ chiêm ngưỡng thôi, hẹn bạn sau 1 năm nữa tham gia diễn đàn sẽ cho ý kiến :-@:-@:-@
Mà bạn có cây nào cứ post lên đây, các ae trên DĐ sẽ góp ý cho bạn.

ladieubong

Thành viên
À vậy anh làm ở 88 láng hạ ạ. Anh sinh năm bao nhieu vay để em tiên xưng hô. Em đợt trước vẫn dịnh post lên nhưng lâu quá nên lại thui vs lại giờ Em mới trở lại diễn đàn, Anh nhận được mail chưa.

duonguyen

Thành viên
À vậy anh làm ở 88 láng hạ ạ. Anh sinh năm bao nhieu vay để em tiên xưng hô. Em đợt trước vẫn dịnh post lên nhưng lâu quá nên lại thui vs lại giờ Em mới trở lại diễn đàn, Anh nhận được mail chưa.
bạn có thế add yahoo của mình trên DĐ ae nch. Spam ở đây mất công Mod dọn dẹp lắm, vừa đi đường dài ăn được có 3 tô phở cho bõ tức, giờ bắt Mod dọn dẹp tội lắm, Mod Văn nhỉ?:D:D