Em bị phá cây!

lydainghia

Thành viên tích cực
Trưa nay vừa định đi làm, đúng lúc 2 "gừng nhân" đến nhà em, phá tan hoang mảnh vườn treo mini và mấy cây em đã cất công thu thập mấy lâu nay.

Đây là ảnh 2 "gừng nhân" trong khi phá cây =))

Kết quả các cây bị phá em sẽ post vào ngày mai để cách anh chia sẻ nỗi khổ của em, bởi vì sau khi phá xong em giận quá bắt 2 vị "gừng nhân" đi phạt =)) nhẹ nhẹ ở quá hải sản bờ kè Cầu Bông :)) Giờ tối quá không chụp hình được :D

Quí Tài

Quản Lý Viên
Hi
Trưa nay tui mà không bận đi làm chắc cũng có cơ hội tham gia phá cây của bạn đấy nhé! Hẹn dịp khác vậy

bonsai99

Thành viên
hai cha này biết "sửa" gì8-X, a móm móm thì chỉ biết, sữa tươi, sữa chua thôi, còn thằng cha áo hồng thì kinh doanh thôi chứ sữa gì8-X, mai a post chiến lợi phẩm sau khi sửa nha, nhớ kèm ảnh trước và sau để dễ đối chiếu nha,kakka

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Phá mới có vài cây đã nhác tay rồi hả Nghĩa? Mấy tay đó phá banh vườn luôn đó? Sao không điện Anh để đến phá cho mau ...

Hihihihi ...

satruky

Thành viên tích cực
Hay quá, k biết 2 tên phá cây này có đi lạc xuống VT k để mình đợi nhỉ?

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Hay quá, k biết 2 tên phá cây này có đi lạc xuống VT k để mình đợi nhỉ?
Sao không tổ chức off ở Vũng Tàu nhỉ? Cái vườn của Satruky to cỡ nào, anh em hứa sẽ phá banh hết ... :-"

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Chời ơi là chời..... hai ông nầy phá cây của Nghĩa tiêu rồi...tiêu rồi...:-j:-j:-j Nghĩa gặp chuyên gia phá từ cây rồi... từ cây xấu trở thành cây đẹp... Bỏ hết đi N ơi! anh lượm cho:D:D:D

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Thôi gặp 2 gừng nhân này là xong cả vườn cây rồi :))
chúc mừng buổi gặp mặt của các bác !

satruky

Thành viên tích cực
Sao không tổ chức off ở Vũng Tàu nhỉ? Cái vườn của Satruky to cỡ nào, anh em hứa sẽ phá banh hết ... :-"
Vườn thì k có đâu a HL ơi, chỉ có khoảng sân nho nhỏ thôi. Tuy sân nhỏ nhưng tấm lòng gia chủ thì vô tư, mời a e sắp xếp thời gian xuống VT chơi. Nếu được thì ae cho ý kiến sớm để STK tạm ngưng chương trình "mỗi tuần vài cây"

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Vườn thì k có đâu a HL ơi, chỉ có khoảng sân nho nhỏ thôi. Tuy sân nhỏ nhưng tấm lòng gia chủ thì vô tư, mời a e sắp xếp thời gian xuống VT chơi. Nếu được thì ae cho ý kiến sớm để STK tạm ngưng chương trình "mỗi tuần vài cây"
Cái vụ nầy hay đấy, xúc tiến gấp nha ae... ủng hộ STK nè.:>

A69

Thành viên tích cực
Cái ông móm móm đó phát hiện cái gì mà cười dữ thế????????????

de_mylo

Thành viên

hehehehehe... thế là biết mặt anh bigbabol rồi. nhìn tươi thế :)). nhưng thấy mỗi mặt bên phải, không biết bên kia có giống thế không? =))

lydainghia

Thành viên tích cực
Trước và sau:

Sơn liễu phong cách rũTRƯỚC

SAU

Sam núi mẫu tửTRƯỚC

SAU

Linh sam lũa
TRƯỚC

SAU

Linh sam mini
TRƯỚC