Diễn đàn ta mạnh quá...

dungvan

Moderator
haibien ơi "Tôi Yêu xxx" là cái giống gì đấy để anh còn sửa,mà có gì cứ gửi đi biết đâu đấy...
==================================
Kế " Điệu Hổ ly sơn" đây. Tèn ten.

Qua khảo sát trên 70% con gái được hỏi lại thích và yêu người đàn ông đã có vợ... haizzzz!!!!!rắc rối rồi đây.
Chuẩn bị đạn dược tươm đấy ông bạn già của tôi ơi.

dungvan

Moderator
Ông đi quân nào ông bạn ơi, tôi chờ ông lâu quá. Đang tranh thủ nghịch pho to Shop một chút, cải thiện sự mù vẽ một chút ông bạn ạ. Đang xua tốt sang sông đó hả.:)

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
sao các em cứ tíu ta tíu tít bên bác haibien hoài vây.:-t:-t:emoticon-brokenh:
úi ,đâu chỉ có anh hải biên đâu ạ ...còn bác cana nữa mà chị hương nhở ...chị em mình đều quan tâm mọi người mà ^^

huong84

Thành viên tích cực
úi ,đâu chỉ có anh hải biên đâu ạ ...còn bác cana nữa mà chị hương nhở ...chị em mình đều quan tâm mọi người mà ^^
em nói đúng í chị ghê, tứ hải giai huynh đệ mờ :))
Khà khà các em ý dốt sử Trung Quốc lắm...:-":-":))
đừng coi thường bọn em nha, khổng tử tuân tử tam quốc em xem qua hết rùi nha :))
Em Hương này chỉ được cái nói đúng 8-> tiếp tục nịnh...
được anh Ngọc Dũng khen làm em sướng quá, chắc đêm nay ko ngủ ra ngắm sao để chờ sao băng nè [-O<
Em Hương ơi cái ông dungvan này đáng nghét nhở,ai lại cứ suy bụng ta ra bụng người vậy.Đang tìm kiếm đồng minh đây dungvan hãy cẩn thận.

đúng đấy anh ạ :p, nhưng mình sẽ bắt cá hai phe cho mạnh :))

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực

đừng coi thường bọn em nha, khổng tử tuân tử tam quốc em xem qua hết rùi nha :))

được anh Ngọc Dũng khen làm em sướng quá, chắc đêm nay ko ngủ ra ngắm sao để chờ sao băng nè [-O<
Em Hương ơi cái ông dungvan này đáng nghét nhở,ai lại cứ suy bụng ta ra bụng người vậy.Đang tìm kiếm đồng minh đây dungvan hãy cẩn thận.

động lực nào làm chị dạo này chém ghê thế chị ơi ....???? (tình hình là mai chỉ có 2 chị em ta ăn bún cua thôi ,mọi ngừoi vể quê hết rùi ;)) )

ngoc_dung

Moderator

động lực nào làm chị dạo này chém ghê thế chị ơi ....???? (tình hình là mai chỉ có 2 chị em ta ăn bún cua thôi ,mọi ngừoi vể quê hết rùi ;)) )
Đang ngồi đói meo bụng đây...Ôi bún cua thèm quá,sáng mai hả cho anh đi ăn cùng với.

ngoc_dung

Moderator
haizzzz!!!!! mình có gia đình rồi......haizzzz!!!!!
các bác đừng hiểu lầm em nhá.....em Tú nhẩy:)):)):)):))
Tú ui Adm Tân hỏi gì em này.

Qua khảo sát trên 70% con gái được hỏi lại thích và yêu người đàn ông đã có vợ... haizzzz!!!!!rắc rối rồi đây.:-":-":-"

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Tú ui Adm Tân hỏi gì em này.

Qua khảo sát trên 70% con gái được hỏi lại thích và yêu người đàn ông đã có vợ... haizzzz!!!!!rắc rối rồi đây.:-":-":-"

úi ,anh Tân làm thế mọi người tưởng chúng mình ....híc híc ...Em thích cả 2 anh ơi :))

ngoc_dung

Moderator

Em đẹp thật mà,anh khen em có được cái gì đâu,à con gái thích cái này''khổng tử tuân tử tam quốc'' đặc biệt nha.

dungvan

Moderator

Ngocdung: Đang đói meo bụng đây... Hút nhanh lên rồi còn đi tiếp
dungvan: Nghỉ thêm tí đã ông bạn.
:)):)):))=))=))=))

huong84

Thành viên tích cực

Ngocdung: Đang đói meo bụng đây... Hút nhanh lên rồi còn đi tiếp
dungvan: Nghỉ thêm tí đã ông bạn.
:)):)):))=))=))=))
anh dungvan và anh ngoc_dung vừa gia nhập môn phái cái bang ạ =))
Em đẹp thật mà,anh khen em có được cái gì đâu,à con gái thích cái này''khổng tử tuân tử tam quốc'' đặc biệt nha.
^^, đặc biệt như con trai đúng ko anh :p