Danh sách thành viên caycanhvietnam.com Đà Nẵng

hungdesign

Thành viên
tên thật :hà văn nam
ngày/tháng/năm sinh:20/11/1988
địa chỉ:thôn bình ninh(thôn 3),điện nam bắc,điện bàn,quảng nam
điện thoại:01649767636
[-O<
Mong mọi người giúp đỡ.thank you
Chào mừng havannam_dn07 tham gia nhóm thành viên caycanhvietnam.com Đà Nẵng & Vùng phụ cận.

Hẹn gặp mặt trong buổi giao lưu sắp tới.
Chào!

giadinhnho275

Thành viên
Chờ em với, em cũng tham gia nữa, E ở phụ cận Đà Nẵng nè ( Dân Quảng Ngãi chính hiệu lun).

Cây cảnh thì em hổng có mà khoe, chỉ có đam mê xem thui hi hi... $-)

Đừng quên "mỹ nhân" xứ Quảng nha....

Chúc mọi người dzui dzẻ...

hungdesign

Thành viên
Chào mừng hoangtuc nhập Hội bà con ơi!
Chúc bạn tìm được sự hòa đồng vui vẻ cùng anh em.
Thank!

hoangtuc

Thành viên mới
Chào mừng hoangtuc nhập Hội bà con ơi!
Chúc bạn tìm được sự hòa đồng vui vẻ cùng anh em.
Thank!
Cảm ơn anh Hùng đã nhiệt tình giúp đỡ. Rất mong được sự chia sẻ của anh chị em trong diễn đàn caycanhvietnam.com.
Chúc mọi người vui vẻ.

xuantunguyen

Thành viên tích cực
có phải anh Túc không? nghe nói anh đã đi qua Lào rồi àh, em có nhiều lần liên lạc để lên vườn anh chơi nhưng không thấy anh hồi âm. tiếc thật, chưa được xem cây của anh.

hungdesign

Thành viên
có phải anh Túc không? nghe nói anh đã đi qua Lào rồi àh, em có nhiều lần liên lạc để lên vườn anh chơi nhưng không thấy anh hồi âm. tiếc thật, chưa được xem cây của anh.
Chú em nó qua Lào mưa bão quá nên bỏ của về lại VN rùi Tú ơi !

hungdesign

Thành viên
Chào mừng thành viên mới nhập Chi hội caycanhvietnam.com Đà Nẵng - Quảng Nam: Nguyên Hoàng (Hoangdanang), Trần Đức Ý (forgetmenot_1386).

Hẹn ngày gặp mặt !

forgetmenot_1386

Thành viên
"May cua em viet co dau ko dc mong may anh thong cam nha"
cam on nhieu. co offine thong bao cho em voi nha . em di lam hoai nen it online ,khong gap go dc anh em

dailoc

Thành viên tích cực
Thân gửi bác Hungdesign và tất cả các bạn…
Được biết các bạn đang nỗ lực gắn kết các thành viên Đà Nẵng và các vùng phụ cận tôi rất lấy làm vui và những mong cho nhóm của chúng ta ngày càng đông đảo để có thể tổ chức được những kỳ gặp mặt thật bổ ích.

Không có lý do gì tôi lại không đăng ký tham gia cùng với các bạn. Chỉ có điều tuy “gần nhà mà xa ngõ”, bận bịu nhiều việc nhưng tôi sẽ cố gắng để có thể có mặt cùng mọi người. Khi nào tổ chức gặp mặt được các bạn vui lòng thông báo với.

Nhân đây xin được mang đến chia xẻ cùng với các bạn cây linh sam mini: Văn sỹ Hào hoa, là sản phẩm mới làm lại tí chút của tôi vừa bùng hoa hôm qua.
Chúc các bạn vui và có nhiều tác phẩm đẹp.
Thân!

hungdesign

Thành viên
... tôi rất lấy làm vui và những mong cho nhóm của chúng ta ngày càng đông đảo để có thể tổ chức được những kỳ gặp mặt thật bổ ích. Không có lý do gì tôi lại không đăng ký tham gia cùng với các bạn...
Xin thay mặt anh em chào mừng thành viên dailoc tham gia Chi hội.

Anh vui lòng cho biết họ tên và số điện thoại để anh em tiện liên lạc.
Chúc anh sức khỏe và thành đạt!

hungdesign

Thành viên
Xin chào mình ở Quảng Nam, mê cây cảnh nhưng chưa có cây nào ra hồn! chắc từ từ sẽ có. ai có cây đẹp, rẻ, muốn chia sẽ liên lạc mình nhé! hiii! Nguyễn Tấn Nam 0989 76 66 86. nick: nguyentannam6
Xin lỗi bạn namviendong! Rất tiếc topic này là nơi gặp gỡ giao lưu giữa các thành viên caycanhvietnam.com tại Đà Nẵng... Chứ không phải nơi mua bán trao đổi. Lần sau bạn nên đọc và suy nghĩ kỹ trước khi post bài cho đúng chuyên mục.

Nếu bạn muốn tham gia giao lưu cùng anh chị em, chúng tôi xin sẵn lòng tiếp đón. Khi đó thì việc "chia sẻ" như bạn nói ở trên sẽ là chuyện dĩ nhiên.

Cảm ơn!

vietlenovo

Thành viên tích cực
Xin chào mọi người. Em ở Kim Liên, quận Liên Chiểu, Đà Nẵng, bữa nào các Bác họp mặt em xin góp vui học hỏi kinh nghiệm của các Bác. Qua đây Em cũng muốn gia nhập thành viên tại Đà Nẵng.
Thông tin cá nhân:
Họ tên: Nguyễn Xuân Việt
Thường trú: 156 Nguyễn Văn Cừ, Hòa Hiệp Bắc, quận Liên Chiểu, TP - Đà Nẵng
DĐ: 0983855181

Chào thân ái, chúc sức khỏe các Bác.

khuongchulai

Thành viên
Thân gửi bác Hungdesign và tất cả các bạn…
Được biết các bạn đang nỗ lực gắn kết các thành viên Đà Nẵng và các vùng phụ cận tôi rất lấy làm vui và những mong cho nhóm của chúng ta ngày càng đông đảo để có thể tổ chức được những kỳ gặp mặt thật bổ ích.

Không có lý do gì tôi lại không đăng ký tham gia cùng với các bạn. Chỉ có điều tuy “gần nhà mà xa ngõ”, bận bịu nhiều việc nhưng tôi sẽ cố gắng để có thể có mặt cùng mọi người. Khi nào tổ chức gặp mặt được các bạn vui lòng thông báo với.

Nhân đây xin được mang đến chia xẻ cùng với các bạn cây linh sam mini: Văn sỹ Hào hoa, là sản phẩm mới làm lại tí chút của tôi vừa bùng hoa hôm qua.
Chúc các bạn vui và có nhiều tác phẩm đẹp.
Thân!

bác dailoc có cây độc quá, mong được học hỏi bác nhiều kinh nghiệm! chúc bác & gia đình sức khỏe!

nhu lam

Thành viên
Ngôi nhà hôm nay đông vui rồi đó , Bác Hùng cùng Anh ,Em ĐN xem tháng giêng tổ chức một ngày để anh em hội ngộ đầu năm.
Nhóm chúng Tôi tuy xa , nhưng sẽ hưởng ứng . Năm mới thay mặt nhóm , chúc các Anh Em dồi dào sức khỏe , thành đạt.

shadow400

Thành viên mới
dẫu muộn màng nhưng rồi cũng đến được Cổng Nhà Bonsai Đà Nẵng, Các Bác cho mình đăng kí 1 Vé Vào Cổng nhé!
cám ơn nhiều nhiều!

Trần Hùng

Thành viên tích cực
dẫu muộn màng nhưng rồi cũng đến được Cổng Nhà Bonsai Đà Nẵng, Các Bác cho mình đăng kí 1 Vé Vào Cổng nhé!
cám ơn nhiều nhiều!
Rất vui được giao lưu với bạn. Hẹn gặp lại vào buổi họp mặt đầu Xuân 2011.

Thân chào!