Danh sách đoàn Tham quan và MiniOffline Miền tây

minhkhatran

Quản lý mới
Tất cả chương trìn là muốn đến thăm Ông Anh và AE ở dưới đó mà nghe Ông a phán một câu chừng hửng luôn k biết nói sao[-([-(
KIM KHI TAI nói chính xác ,chủ yếu tham7 anh em chứ gái gú thì ở đâu mà o có bộ gái tây đô mới đượcsao . ANH HƯNG nói thế làm anh em cảm thấy ...:(:(:(

hienvt

Thành viên tích cực
thấy mà thèm...ngậm ngùi nhìn đàn anh ăn chơi quậy phá vậy
ai dzô ai dzo vào đây
cùng đoàn tham quan anh em miền tây
chẳng cây củng chẳng bon sai
anh em dưới đó ai rảnh cùng say
say xong ta lại giải khuây.....
...................................

viengvinhkieu

Quản lý mới
Tới Đảo Cái mơn thăm đảo chủ xem dạo này ra sao, chúc mọi người vui vẻ, nếu có thể thì xin một vé phụ tại đảo Cái mơn nhé, xin cám ơn.

caubalucbinh

Thành viên
Dự tính chương trình anh em lúc 15 giờ ngày 25- 10 ghé thăm anh 7 Trứ, tém tại bải tiên tắm ( Tiên Thủy) với dơi sen chuyên ăn trái cây và chuột dừa vận động viên leo dừa, thời gian không giới hạn chừng nào buồn ngủ thì ngủ,...
Sáng hôm sau 26-10 ghé khu vực Cái Mơn đi loanh quanh xem cây kiểng, cây trồng,... 10 giờ tém tại nhà dovanlo gỏi củ hủ dừa, cháo gà ác, cá chạch chiên giòn chừng nào xỉn thì lên xe đi Cần Thơ,...
Khi quay về sẽ ghé anhmytg...
em thêm món với anh dovamlo là vịt nấu chao (chao ăn chay) nha. em cũng ờ gần anh Lô nên góp thêm tí cho vui. rất vui giao lưu cùng anh em.

vanthinhbaria@gmail.com

Thành viên mới
Xin vợ mãi mà không cho đi , nếu chiều ngày 25 chốn vợ đi đc thì em đi xe ngoài đi lên miền tây để đi chơ với các anh cho vui . Còn nếu chốn đi không đc thì chúc các anh đi chơi vui vẻ, và nhiều niềm vui !!!!!

nhattuanbaria

Thành viên
Xin vợ mãi mà không cho đi , nếu chiều ngày 25 chốn vợ đi đc thì em đi xe ngoài đi lên miền tây để đi chơ với các anh cho vui . Còn nếu chốn đi không đc thì chúc các anh đi chơi vui vẻ, và nhiều niềm vui !!!
Chủ yếu là sắp xếp công việc nếu có thời gian thì đi chơi với anh em. Chứ đi chơi mà phải trốn vợ thì thôi rồi ... hết thuốc chữa. Ráng dàn xếp ổn thỏa để đi cho vui. Ở miền Tây hot gỉl nhiều lắm đó T. không đi là uổng lắm đó. Đợt này đi không đc vì nhà có việc rồi. Tiếc quá.

NGVTHUAN

Moderator
Xin vợ mãi mà không cho đi , nếu chiều ngày 25 chốn vợ đi đc thì em đi xe ngoài đi lên miền tây để đi chơ với các anh cho vui . Còn nếu chốn đi không đc thì chúc các anh đi chơi vui vẻ, và nhiều niềm vui !!!!!
Trước giờ trốn nhiều rồi thêm lần nữa có sao đâu :-@:-@%-(%-:))):))

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Trước giờ trốn nhiều rồi thêm lần nữa có sao đâu :-@:-@%-(%-:))):))
Rất đồng cảm.Hi......

"Vợ là 1 sĩ quan cao cấp, còn ta là 1 chàng lính tân binh luôn luôn có tư tưởng đào ngũ" Hihihi:)):)):)) dọt trốn nhé:bz:bz:bz

Kim Khi Tai

Moderator
em thêm món với anh dovamlo là vịt nấu chao (chao ăn chay) nha. em cũng ờ gần anh Lô nên góp thêm tí cho vui. rất vui giao lưu cùng anh em.
Cảm ơn A rất nhiều về tấm lòng, đông vui lắm đây

Nói đãi bôi rùi, Chú E toàn chốn chơi lén ở đâu k ah,

Rất đồng cảm.Hi......

"Vợ là 1 sĩ quan cao cấp, còn ta là 1 chàng lính tân binh luôn luôn có tư tưởng đào ngũ" Hihihi:)):)):)) dọt trốn nhé:bz:bz:bz
Nghĩ cũng hay hay,

LangTuDocHanh

Thành viên tích cực
Chúc AE offline vui vẻ, đi Cần Thơ chiều ra mấy quán bờ sông hoặc cù lao lai rai vài chai mà đón gió mát và nhìn cầu Cần Thơ lúc chiều tà hoặc khi đêm xuống đèn lên là....hết thuốc nha mấy a. Gái Cần Thơ tứ xứ đổ về nữa, hichic.

Kim Khi Tai

Moderator
Trả lời: Re: Danh sách đoàn Tham quan và MiniOffline Miền tây

Chúc AE offline vui vẻ, đi Cần Thơ chiều ra mấy quán bờ sông hoặc cù lao lai rai vài chai mà đón gió mát và nhìn cầu Cần Thơ lúc chiều tà hoặc khi đêm xuống đèn lên là....hết thuốc nha mấy a. Gái Cần Thơ tứ xứ đổ về nữa, hichic.
Nghe đã thấy thèm rùi,
:-SS:-SS:-SS

huynhvannhan

Thành viên tích cực
anh em chuẩn bị có tắm Tiên trước cửa nhà anh Bảy nhen!

Dự tính chương trình anh em lúc 15 giờ ngày 25- 10 ghé thăm anh 7 Trứ, tém tại bải tiên tắm ( Tiên Thủy) với dơi sen chuyên ăn trái cây và chuột dừa vận động viên leo dừa, thời gian không giới hạn chừng nào buồn ngủ thì ngủ,...
Sáng hôm sau 26-10 ghé khu vực Cái Mơn đi loanh quanh xem cây kiểng, cây trồng,... 10 giờ tém tại nhà dovanlo gỏi củ hủ dừa, cháo gà ác, cá chạch chiên giòn chừng nào xỉn thì lên xe đi Cần Thơ,...
Khi quay về sẽ ghé anhmytg...

chaudinhkhoacamranh

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Re: Danh sách đoàn Tham quan và MiniOffline Miền tây

Chưa đi chưa biết Cần Thơ
Đi rồi mới biết sát xơ thân mình
Chìm trong thế giới ân tình
Cần Thơ còn đó mà cần mình sụi lơ!:)):)):)):))

Kim Khi Tai

Moderator
Chốt Danh sách tham gia.

Đoàn BRVT

A. Đoàn BRVT: 8 người
1. A. Hùng phước tỉnh
2. 2 Lộc Long hải
3. A. Qui Vũng tàu
4. Kim Khí Tài
5. A. Hưng mai L. thành
6. A. Soái BR
7. Hiển VT
8. Thắng - Lanchi
B. Đoàn còn lại: 7 người
8. A. Công CT CLB Tân Phú
9. Bạn A Công CT CLB T.Phú
10. Locdinhky
11. Minhkhatran
12. A. Thụy Xichlosg
13. A Thạo B.hòa
14. Bạn A. Thạo B.hòa
15. Tuấn Bigbabol
16. A. Hainhon
17. Nhancuibap
Trong đó Tuấn Bigbabol và A. Hai Nhơn, Nhancuibap tự di chuyển bằng phương tiện riêng.