danh sách đăng ký mua sách

bigbabol

Moderator
vuvanmanh anh xác nhận rồi, hết tháng sẽ bắt đầu chuyển sách, cám ơn Ngộ Sỹ đã xác nhận

bigbabol

Moderator
vậy là tổng cộng 19 quyển nha,có ai còn mua nữa không, hết hôm nay là hết hạn đó nha:-h
người sau cùng là quangthuat

Inin2009

Thành viên tích cực
Anh có trong DS chưa 3B nhỉ? mạng chậm, ngại vào xem mấy trang đầu quá, nếu anh chưa có tên thì anh đăng ký 1 cuốn nha.

Mai Vàng

Thành viên
vậy là tổng cộng 19 quyển nha,có ai còn mua nữa không, hết hôm nay là hết hạn đó nha:-h
người sau cùng là quangthuat
em đăng kí 1 cuốn luôn, tập tành chơi bonsai luôn nếu có gì mong các anh chỉ giúp nha...

Gì Nhỉ

Thành viên
Cho em đăng ký 1 quyển nha anh! ( Nhớ là phải nhiều chữ ký nhé bác Tuấn)
Trần Văn Thanh, số 350 Trần Tất Văn, Quận Kiến An, TP. Hải Phòng

CrackBerry

Thành viên tích cực
wow, còn sách thì mình đăng ký luôn 1 cuốn. Ở Saigon, nên sẽ trực tiếp đến nhà bác Tuấn (bên quận 6 Thì phải) để nhận sách..
Tks.
Trung- 090-830-1130
HCMC

Gì Nhỉ

Thành viên
Hay quá! Dung nhan của anh em đã được xem, anh cũng hao hao như em( Gầy gầy, ốm ốm và mặt cũng xương xương. Hì hì). Mà gầy như vậy sao thấy anh ham thể thao quá vậy. Em chịu!

Sói Hoang

Quản lý mới
Bác Tuấn ơi! Sách này còn ko em đặt 1 quyển với!
học của sư phụ Bác để còn vượt Bác chứ!
:) hehe..........

tuoitremecay

Thành viên mới
chú tuấn ah.chú mua giúp cháu 1 quyển nhé.dịa chỉ cua cháu là.thôn thanh sầm,xã đồng thanh,huyện kim động,hưng yên

bigbabol

Moderator
chú tuấn ah.chú mua giúp cháu 1 quyển nhé.dịa chỉ cua cháu là.thôn thanh sầm,xã đồng thanh,huyện kim động,hưng yên
mình ghi như vậy thôi hả?
tên tuổi và địa chỉ nhà nữa mới được
anh thôi chú gì mà chú
em vào điền đầy đủ thông tin anh sẽ mua giùm em một cuốn

tuoitremecay

Thành viên mới
em tên hoàng hải đăng anh gưi gium em theo địa chi.nhà ông hoàng cao đỉnh.thôn thanh sầm.xã đồng thanh.huyên kim động.hưng yên

nthai258

Thành viên tích cực
Vào topic này mới biết mua sách phải đăng ký từ tháng 2. Vậy mà a Tuấn ưu tiên em với anh Kiên . Cảm ơn anh Tuấn nhiều nhiều nhé!. Đồng chí tuoitremecay ơi! gọi thế anh Tuấn tổn thọ đấy... ke ke. Mới có hơn 30 cái xuân xanh ti tí thôi... ke ke.. Anh Tuấn phải đưa cái ảnh lên avatar không ngày mai thể nào cũng có đồng chí nào không biết lại gọi bằng ông thì nguy to...

nthai258

Thành viên tích cực
Cây của anh 3B đẹp và khủng vãi chưởng. Nhiều khi ngắm thấy ...run. Em sẽ cố gắng đọc hết quyển sách và tìm hiểu thêm về bonsai để làm được 01 cây cho ra hồn rồi lúc đó mới dám bình cây của anh Tuấn! Có gì khó khăn a Tuấn giúp đỡ với nhé! thanhks!

bigbabol

Moderator
vài bữa nữa anh gửi nha, hết sách rồi, để anh đi lấy sách
chúc mừng em có cháu hjhj