Cuộc gặp gỡ bất ngờ

bonsaichono

Thành viên
Nhận được tin từ Anh Tuấn cho hay cuong-bs thanh hóa đang nhận công trình làm việc tại Huế , thế là Anh em họp mặt giao lưu cùng Cường xin gởi đến Anh chị vài hình ảnh buổi gặp mặt thú vị này .TẠI NHÀ VƯỜN SUMALO

Niềm vui nối tiếp niềm vui , ngày sau lại được hân hạnh đón tiếp Anh Cường Đà Nẵng nick samtrai diễn đàn thế là gặp 2 vị khách CÙNG TÊN bất ngờ đầy thú vị tại nhà Anh TUẤN

vài món dân dã đạm bạc ngồi đối ẩm đầy tình nghĩa Anh Em

Nước Sông Hương còn thương chưa cạn , thuyền vỹ dạ còn đợi khách về ,người tình quê...

Cảm ơn các bạn đã đến với Huế với chúng tôi .

quangthaolg

Thành viên
Nhận được tin từ Anh Tuấn cho hay cuong-bs thanh hóa đang nhận công trình làm việc tại Huế , thế là Anh em họp mặt giao lưu cùng Cường xin gởi đến Anh chị vài hình ảnh buổi gặp mặt thú vị này .TẠI NHÀ VƯỜN SUMALO

Niềm vui nối tiếp niềm vui , ngày sau lại được hân hạnh đón tiếp Anh Cường Đà Nẵng nick samtrai diễn đàn thế là gặp 2 vị khách CÙNG TÊN bất ngờ đầy thú vị tại nhà Anh TUẤN

vài món dân dã đạm bạc ngồi đối ẩm đầy tình nghĩa Anh Em

Nước Sông Hương còn thương chưa cạn , thuyền vỹ dạ còn đợi khách về ,người tình quê...

Cảm ơn các bạn đã đến với Huế với chúng tôi .
sao ko tháy chặt chém cây nhỉ.các bác?

bonsaiviet_007

Thành viên tích cực
Buổi gặp gỡ bất ngờ đầy ấm cúng.em đã từng được uống bia huda huế rất ngon.thanks anh chia sẻ

sumalo

Thành viên tích cực
Giao lưu nhà bác Tuấn, tia thấy tác phẩm độc, lân la, tỉ tê và cuối cùng là chiến lợi phẩm, hii. Xin được chia sẻ tấm lòng cùng ACE