Chuyển dáng Em Găng tu hú

Kim Khi Tai

Moderator
Đồng ý kiến với bác này.để thế ban đầu nhìn cây vững trãi hơn và cũng chẳng thiếu phần nghệ thuật
Cảm ơn Bạn nhận xét. Nhưng giờ hết cứu rùi, cắt bo chi theo thác đổ rùi thôi kệ quyết rùi k lùi bước:O):O):O)

con người ta đang đứng thẳng như thế sao lại dựng đầu xuống đất vậy anh
Chắc là làm vài lon vào rồi phải ko anh KKT
Có vài ve ah Cu ui =))=))=))

MinhThang

Thành viên tích cực
-----------
Găng TU HÚ cây càng lớn càng khó "trụ chậu" nhiều lắm sau khi vào chậu dăm ba năm 'hắn cũng bỏ chậu mà đi...(cây càng bự thời gian ngồi chậu càng ngắn).
@KK: Găng tu hú bỏ cành là do thiếu D.Dưởng mà vào dây ,không cắt bỏ chồi vượt ,uốn nén các cành khôg đồng bộ (cành uốn cành không).
-TN Găng TH thân không đẹp như các nơi khác nhưng nhiều vô hạn ...hồi nào thấy thích Hinoki đánh xe lên đi "đào" nhé!:)
Xác nhận anh Trung Dũng nói không sai, ba cây găng tu hú ở trên núi lúc MT còn nhỏ hay đi chặt củi thì thiếu gì? Giờ mẹ cha 3 thằng Nhật nó sang đầu độc dân ta trồng phạch đàn phá rừng đốt sạch. Lâu lâu về quê lên núi đi cả ngày mà kiếm có ra cái cây gì nữa đâu mà chơi, nói anh em đừng cười chứ MT thích siêu mini nên mỗi lần về là đi tìm mấy cây chùm rụm như ngón tay cũng hổng còn luôn.

itthoi

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: Chuyển dáng Em Găng tu hú

Đồng ý kiến với bác này.để thế ban đầu nhìn cây vững trãi hơn và cũng chẳng thiếu phần nghệ thuật
em cũng đồng quan điểm vì cây vào dáng huyền nhìn như muốn đổ luôn ý. theo em thì trong động này ko có tĩnh bác ah

xqnc24

Thành viên tích cực
em găng này nếu chịu khó làm lủa chi cành đầy đủ thì sao nhỉ... chắc chết mất...