Chia sẻ với Mr Trần

maivinhhy

Quản lý mới
Hôm qua, ngày 10/07/2011 tôi được tin Mr Trần, hiện định cư ở Mỹ, tuy không đăng ký chính thức nhưng là thành viên lớn tuổi và quen thuộc với diễn đàn CCVN.com của chúng ta, nhất là với số anh em là thành viên VIP và số anh em ở Phan Thiết-tỉnh Bình Thuận. Anh đã bị bệnh rất nặng, hiện bị liệt nửa người, sức khoẻ rất kém.
Thông qua diễn đàn CCVN.com, maivinhhy xin chúc anh có nghị lực để vượt qua cơn bạo bệnh. Một ngày nào đó anh lại trở lại với DĐ chúng ta, có đầy sức khoẻ và tiếp tục thú chơi cây cảnh thanh cao này
Thanks

gato68

Thành viên tích cực
Chúc chú Trần mau lành bệnh.
Cảm ơn anh maivinhhy đã báo tin cho anh em

DuLong

Thành viên tích cực
Xin mượn topic này để gởi lời chúc chú Chi mau bình phục... Về VN nghĩ dưỡng sức đi chú ơi và nhớ giảm bớt nhiều bia nha...

TVcoire

Thành viên tích cực
Cháu là Vương đây, mượn topic này gởi đến chú mong sức khoẻ chú sớm bình phục, giảm bia rượu nha chú.Để dành sức khoẻ mai mốt về nhậu với tụi cháu nha chú.Hình như lúc trước chú có gởi mai cho cháu, nhưng mà nội dung bị lổi cháu đọc không được
Chú nhìn hình này là là khoẻ liền à.

tranquyloc

Thành viên
lâu quá con không được nhận tin của chú.Hôm nay đọc được bài viết của này mới biết chú ngã bệnh.Mong chú bên đó đọc được những dòng tin chia sẻ của anh em trên diễn đàn sẽ có thêm nghị lực,chóng hồi phục nha chú.chúc chú mau lành bệnh và nhiều nhiều sức khỏe.

cảm ơn anh Maivinhhy đã mở topic này nha.

phongvubh

Thành viên
Chú là khách hàng rất đặc biệt.
Kính chúc Chú mau bình phục và vui khỏe tuổi già.
Chắc chú bị Tai Biến Mạch Máu não, cháu hy vọng bệnh sẽ dần thuyên giảm cộng với cố gắng chú sẽ đi lại và sinh hoạt bình thường. Cầu chúc mọi điều tốt đẹp sẽ đến với chú và gia đình sau biến cố này.

tranvietdu

Thành viên tích cực
Hồi sáng nay có nói chuyện với chú Trần qua ĐT ,Chú vẫn đang trong tình trạng ngồi xe lăng ,nhưng vẫn nhiệt tình theo dõi và quan tâm đến DD của chúng ta ,đây là 1 điều rất mừng .
Xin chúc chú mau sớm bình phục để sinh hoạt CS bình thường,và chăm sóc cây cối !

tranthai162000

Thành viên tích cực
Hồi sáng nay có nói chuyện với chú Trần qua ĐT ,Chú vẫn đang trong tình trạng ngồi xe lăng ,nhưng vẫn nhiệt tình theo dõi và quan tâm đến DD của chúng ta ,đây là 1 điều rất mừng .
Xin chúc chú mau sớm bình phục để sinh hoạt CS bình thường,và chăm sóc cây cối !
Chúc Chú mau bình phục.

HUUDUC

Quản lý
Cho minh gửi lời hỏi thăm sâu sắc đến Mr.Tran.Cùng 1 cảnh ngộ . nhưng may mắn là mình bị nhẹ hơn , nên mình hiểu rất rõ nổi khổ của những người vướng vào căn bệnh quái ác này !