Chia sẻ tp non bộ của anh trang - tân phú

TN Minh

Thành viên
Non bộ của anh Trang cùng với thầy Nhở làm từ rất lâu nay chia sẻ cho anh em cùng xem

dtnhan

Thành viên
Rất ấn tượng ! Có thể thêm chiếc thuyền và tháp trên núi rồi đặt tên tác phẩm luôn thì sẽ sinh động hơn nữa. Cảm ơn bạn đã chia sẻ.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
làm mình tưởng tp mới của anh Trang chứ?hjhj... bữa giờ ko biết anh N,anh Trang và mọi người trong đó có khỏe ko Minh? Đi Đà nẵng vô lại hồi nào đó?

haohuynhde

Thành viên tích cực
Cái này nhìn cũng hay đó anh Minh nhưng em không thích bằng cái kia hihi. E không thích cái mỏm đá mầu trắng trắng đó anh ạ, e thích một mầu hơn.

penjing62

Thành Viên Danh Dự
Cái này nhìn cũng hay đó anh Minh nhưng em không thích bằng cái kia hihi. E không thích cái mỏm đá mầu trắng trắng đó anh ạ, e thích một mầu hơn.
đá DUY XUYÊN nó có màu như vậy đó e
TRANG muốn tạo hình non bộ tượng hình và đặt tên là HỔ PHỤC SƠN
CHỈ TIẾC LÀ ẢNH CHỤP K ĐẠT LẮM

TN Minh

Thành viên
Cảm ơn ah em đã ghé thăm, đá Duy Xuyên có săc độ đa dạng, có khi đang trắng lại chuyển sang nâu,cứng màu thật rất tư nhiên nhưng tương đối khó làm khó mài.Ngoài sư phụ ra anh Trang là người dạy bảo em rất nhiêu.Tai anh lo làm công việc chính nên không có thơi gian sáng tác,may mà còn cái non bộ này để chia sẻ vơi anh em.
==================================
làm mình tưởng tp mới của anh Trang chứ?hjhj... bữa giờ ko biết anh N,anh Trang và mọi người trong đó có khỏe ko Minh? Đi Đà nẵng vô lại hồi nào đó?
Mọi người vân khỏe anh ah ,em đi ĐÀ NĂNG về ơ nhà môt hôm rồi vô lai hôm qua rồi anh
==================================

Cảm ơn anh đa ghé thăm vá góp ý nha, đá này kỳ lắm anh có hòn chuyển mau đột ngột lắm.