Chia sẻ hình ảnh anh em HUẾ giao lưu, sinh hoạt...

hungpt

Thành viên
Không hẹn mà đến, sáng nay cuối tuần một số AE HUẾ lại gặp nhau, café và cây…
(Mình về trước, hình như có thêm một số thành viên đến sau, AE nào có ảnh up tiếp chia sẻ cùng Diễn đàn về sinh hoạt của AE ở Huế nhé!)

thang_khung

Thành viên tích cực
hình như ở vườn a Tuấn bonsaihue thì phải. hôm nào chạy ra Huế kiếm 1ly cafe mới được

sumalo

Thành viên tích cực
ặc ặc, mới ucf đó giờ lên mạng rồi. 30/4 này có ACE nào lỡ ghé qua Huế thì alo giao lưu luôn nha!

bonsaichono

Thành viên
30/4 năm nay đúng vào dịp festival triển lãm cây tại vườn thượng uyển Cở Hạ đại nội Huế với hơn 200 tác phẩm , nơi mà năm ngoái offline diễn đàn 2012 có đi tham quan , hứa hẹn năm nay nhiều anh em công tác ở xa sẽ về đông đủ .sẽ có 1 cuộc ngộ hoành tráng đây .
Cảm ơn Anh Hùng chia sẻ

tuanbonsaihue1

Thành viên
thông tin nhanh thật, tinh thần anh em ở huế sôi động trở lại rồi đây,,sau một thời gian nguội lạnh và buồn tẻ.

sumalo

Thành viên tích cực
À, phát hiện ra cái rễ mọc lên cái cây li ti, lụm thôi :))

P/s: Loay hoay quên mất, anh Tuấn ngâm vào chậu nước cái cây ls siêu mini em mới nhổ lên giúp em, mai e ghé qua ucf lấy. Thanks anh :D

sumalo

Thành viên tích cực
thông tin nhanh thật, tinh thần anh em ở huế sôi động trở lại rồi đây,,sau một thời gian nguội lạnh và buồn tẻ.
Những ACE nào ở Huế đang sinh hoạt tại forum (có một số nick Huế/or không nick, AE chưa có vinh dự được biết mặt :) ), sáng CN hàng tuần thong thả ghé vườn anh Tuấn ucf giao lưu luôn nhé!

Sáng nay ra mặt thành viên mới tại vườn anh Tuấn (Đạt), còn hôm trước đó đang rủ rê lôi kéo ku em này vào hội nghiện nè.

sumalo

Thành viên tích cực
Lao Bonsaichono có vẻ không đồng chính kiến với anh Tuanbonsai trông việc quyết định cắt: "ê ê..vội chi anh" !?

LinhChi4

Thành viên tích cực
Một hoạt động thiết thực và bổ ích,mô hình này nên mở rộng trên khắp mọi miền để tạo sự gắn kết,giao lưu thường xuyên hơn.Xin chúc mừng AE Huế

NGUYENTHOQN

Super Moderator
- Chúc mừng anh em Huế họp mặt vui vẽ .. Vườn này của Tuanbonsai Huế phải không ??
Rất mong được cùng anh em bàn tròn Cafe Cố đô thì tuyệt ..
-Đây là Vườn Bonsai Huế ... Hoành tráng và lý tưởng cho tổ chức OFFLINE ...

bonsaichono

Thành viên
Vườn Anh Tuấn bonsaihue1 rộng rãi , thoải mái , mát mẻ lại nằm ngay trung tâm TP huế , nếu tổ chức offline diễn đàn tại đây thì phải nói tuyệt vời luôn Anh Thọ ạ
Hàng tuần anh em tổ chức chia sẻ kỷ thuật cây cảnh 1 lần , và hàng tháng cũng 1 lần tổ chức ngâm thơ với hội thơ Huế . Cảm ơn Anh đã luôn cùng anh em huế chia sẻ và ủng hộ từ trước đến nay .

sumalo

Thành viên tích cực
- Chúc mừng anh em Huế họp mặt vui vẽ .. Vườn này của Tuanbonsai Huế phải không ??
Rất mong được cùng anh em bàn tròn Cafe Cố đô thì tuyệt ..
-Đây là Vườn Bonsai Huế ... Hoành tráng và lý tưởng cho tổ chức OFFLINE ...
Đúng là vườn của anh Tuanbonsai. Thanks Hội trưởng đã quan tâm động viên, có dịp ghé qua Huế nhớ ới bác nghe :).
==================================
Quá hoành tráng luôn nha
Bác Thành bao giờ trở lại Huế đây, hix!

tottayan

Thành viên
Chúc mừng ACE ở Huế giao lưu ,sinh hoạt ngày càng mạnh hơn ! Cho ra đời nhiều tác phẩm đẹp !

sumalo

Thành viên tích cực
DUC GV: 30/4 ra cố gắng mang thêm mấy em mini nhá...hehe
welcome!
==================================

Yên tâm, chuyến này ae Huế chuẩn bị nhận quà, Ducgv đã chuẩn bị một xe hàng mini! X_X