chụp ảnh con 4 chân..hihi

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực
cảm ơn cen tiên! bạn coi bộ cũng giành về các giống chó, vậy có giành về cách ...chế biến thịt chó ko? chia xé luôn đi?he..!he...!:):):):):)

centimet

Quản lý mới
cảm ơn cen tiên! bạn coi bộ cũng giành về các giống chó, vậy có giành về cách ...chế biến thịt chó ko? chia xé luôn đi?he..!he...!:):):):):)
Vụ đó ra tiệm thôi ạ...@};-

có khoảng 300 giống chó trên thế giới nên khả năng hạn chế lắm , chỉ chuyên sâu về tiểu chuẩn , cách nuôi , huấn luyện , thi đấu khoảng 10 giòng chó phổ biến thôi a.

Năm 2008 Cent lấy giải nhì thi đấu của hiệp hội chó giống quốc gia về chủng rott , nhưng được giới chơi chó tại Vn biết nhiều hơn cả là chó Phú quốc và 2 giòng chó xoáy của thế giới.

@};-@};-@};-
cung kính
Centimet

centimet

Quản lý mới
Bác phó nháy này tay chụp kém quá, có mẫu chuẩn hơn thì ko chụp:D
hihi...cũng ngại lắm các tiên ạ , đến đó xin được chụp ảnh động vật với các bạn trẻ không quen không biết ...mà cứ chỉa máy vô các tiên nữ sợ hỏng có tiền trồng răng mới...:)):)):))

tuy thế , lần thứ 2 đến chơi và chụp ảnh các bạn ở đó tin tưởng và có chụp mẫu khá nhiều ...để Cent xin phép họ xem họ oki Cent úp ảnh , chỉ ngại một số tiên sinh vì vui quá trớn cmt lạc đề xa họ nhỏng nhẻo làm Cent mất chổ tác nghiệp động vật thì buồn lắm..

mong các tiên sanh thông cảm.

cung kính
Centimet

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán

Con 4 chân nhà e...ngủm bao h cũng phải gác cái mỏ thấy ghét của nó lên 1 chổ cao cao...vừa trông nhà dưới vs ngóng nhà trên ...kakaka...may mắn nuôi dc đại ca nhỏ này có tính người rất cao...đặc biệt còn zin 99% lun nhoa...

anhmytg1974

Thành viên tích cực
đổi khẩu vị , món này em bỏ cũng lâu lắm , nay làm chủ đề này kích thích tình yêu với loài 4 chân.

em lạp xưởng tại cội chim .

chắc tối canh ăn trộm hay sao mà sáng nay ngáp dữ..

nheo mắt cái nè..:))

chúc cả nhà được ngày mới tốt lành!
@};-@};-@};-

cung kính
Centimet
Bỏ món trên cạn ,chuyển sang món dưới nước hả Tiên Sinh :))[-O< đùa tí cho vui chứ thấy mấy con ki đẹp ,nhìn thèm quá ...