Chương trình giao lưu và thăm Thái Bình của Hội miền bắc diễn đàn ccvn.com

mitcothu

Thành viên tích cực
Trả lời: Chương trình giao lưu và thăm Thái Bình của Hội miền bắc diễn đàn ccvn.com

Bắc Khởi móm, Nam Móm Babi.=))
Không biết ghép vậy có được không đây?

Nam ơi, vẽ giúp cái sơ đồ đi, hướng dẫn đi từ Cầu Triều Dương ấy, có thể hôm đó anh đang ở Hưng Yên, anh sẽ đi thẳng sang đó, đỡ phải vòng về HN. Thanks
Nếu từ Hưng Yên sang bác đi hết đường 39 (giao với đường 10 tại Ngã Ba Cầu Nguyễn- Đông Hưng), rẽ phải đi theo đường 10, qua thị trấn Vũ Thư, đến cầu Nhất (còn cách cầu Tân Đệ khoảng 1km) hỏi thăm vào nhà anh Khởi ở xã Tân Lập (Từ thị xã Hưng Yên sang tới đó khoảng hơn 60km)

itthoi

Thành viên
Trả lời: Chương trình giao lưu và thăm Thái Bình của Hội miền bắc diễn đàn ccvn.com

Em ở hòa bình nên em đi thẳng về tân lập luôn gặp các bác ở đó vì em cũng có 1 người bạn ở tân lập và nghe nói nhiều về bác Khởi mà chưa có rịp giao lứu

TTrung

Thành viên tích cực

Hic,mún đi quá mà........X_X

huuducIT

Thành viên tích cực

hay quá, mà ko biết em có đi đc ko nữa

storm_snows2006

Thành viên tích cực

Chương trình hay quá, cho em xin đăng ký 1 suất nhé Hội trưởng Kiên. Mà cho em hỏi phương tiện đi lại như thế nào để anh em còn bố trí ạh.

ngockien

Super Moderator

Em ở hòa bình nên em đi thẳng về tân lập luôn gặp các bác ở đó vì em cũng có 1 người bạn ở tân lập và nghe nói nhiều về bác Khởi mà chưa có rịp giao lứu
ok em,hẹn gặp em tại đó .

Chương trình hay quá, cho em xin đăng ký 1 suất nhé Hội trưởng Kiên. Mà cho em hỏi phương tiện đi lại như thế nào để anh em còn bố trí ạh.
Em có thể tự túc phương tiện hoặc đăng ký luôn tại đây để anh biết chuẩn bị xe .

longqaz

Moderator

Tiếc quá 18/9 lại có chương trình off nấu cao ngựa bạch hội cá rồng trên Hà Nội rồi Kiên ơi. Sang TB nhớ hú Phương nhé, Lương (anh ruột Phương) có mấy cây sanh đẳng cấp lắm đấy.

satruky

Thành viên tích cực

Lúc này "bầu Kiên " làm ăn được ghê. Chúc a em có chuyến off bổ ích và vui vẻ.

vuvanduc

Quản lý mới

Có cho người ngoài hóng hớt tý không hội trưởng và bác Mít? em là em rất chi là thích những dịp như thế này

mitcothu

Thành viên tích cực

Có cho người ngoài hóng hớt tý không hội trưởng và bác Mít? em là em rất chi là thích những dịp như thế này
Rất hoan nghênh bác, anh em mình giao lưu càng đông càng vui mà.

vuvanduc

Quản lý mới

OK bác Mít! em sẽ sắp xếp việc để hôm đó có mặt để gặp các bác, mà đường đến đó đi như thế nào bác nhỉ? có phải là qua cầu Tân Đệ một tý rồi rẽ trái đi theo con đê sông khoảng 1-2 km sau đó rẽ phải xuống làng hay là từ cầu cứ đi thẳng

viengvinhkieu

Quản lý mới

Cám ơn Kiên đã thông báo, tiếc quá có lẽ lại lỡ dịp rồi, muộn tuần nữa thì đẹp quá, chúc mọi người tham gia vui vẻ và thành công.

hoanhp9999

Thành viên

hay quá dến hôm chủ nhật có về được nữa không biết, em đã vào vườn gàn nhà anh Khởi mua cây 1 lần rồi,
đến hôm đó nếu em sắp xếp được sẽ về TB giao lưu cùng anh em

trongnd88

Thành viên

em up phụ cho mọi người biết, chương trình rất hay !!!

mitcothu

Thành viên tích cực

OK bác Mít! em sẽ sắp xếp việc để hôm đó có mặt để gặp các bác, mà đường đến đó đi như thế nào bác nhỉ? có phải là qua cầu Tân Đệ một tý rồi rẽ trái đi theo con đê sông khoảng 1-2 km sau đó rẽ phải xuống làng hay là từ cầu cứ đi thẳng
Từ Nam Định sang qua cầu Tân Đệ khoảng 1km, đến cầu Nhất rẽ phải đi vào khoảng 1km hỏi nhà anh Khởi Móm ai cũng biết, hiiiiiii

ngockien

Super Moderator

Tiếc quá 18/9 lại có chương trình off nấu cao ngựa bạch hội cá rồng trên Hà Nội rồi Kiên ơi. Sang TB nhớ hú Phương nhé, Lương (anh ruột Phương) có mấy cây sanh đẳng cấp lắm đấy.
Chán quá được hôm ông lên ,thôi dịp khác vậy .Có số ĐT của bạn đó nhắn cho tôi cái .Hôm đó chắc cũng không đi được nhiều nơi do lịch khá dày rồi .

Lúc này "bầu Kiên " làm ăn được ghê. Chúc a em có chuyến off bổ ích và vui vẻ.
Cảm ơn anh Sang đã động viên khích lệ và có những lời chúc tốt đẹp :D

Cám ơn Kiên đã thông báo, tiếc quá có lẽ lại lỡ dịp rồi, muộn tuần nữa thì đẹp quá, chúc mọi người tham gia vui vẻ và thành công.
Dạ,hẹn anh dịp khác vậy,cảm ơn anh về lời chúc .Khi nào đi HN mời anh ghé em chơi .

em up phụ cho mọi người biết, chương trình rất hay !!!
Có đi không Trọng? mà không thấy ý kiến ý cò gì thế :D

tuandefzajj

Thành viên tích cực

Chúc các a đi vui vẻ.

trongnd88

Thành viên

Chán quá được hôm ông lên ,thôi dịp khác vậy .Có số ĐT của bạn đó nhắn cho tôi cái .Hôm đó chắc cũng không đi được nhiều nơi do lịch khá dày rồi .

Có đi không Trọng? mà không thấy ý kiến ý cò gì thế :D
em cũng chưa biết.hix
em chuẩn bi học liên thông lên chưa rõ thế nào. Nếu có gì thì em sẽ báo với anh

Thu HY

Thành viên

Nằm trong nội dung hoạt động giao lưu thành viên giữa các địa phương của hội miền bắc.
Kế hoach tổ chức thăm và giao lưu với anh em Thái Bình đã được thu xếp,cụ thể như sau:
Thời gian :tập chung có mặt 8h-8h30 sáng chủ nhật ngày 18/9/2011 tại Vườn anh Khởi ,xã Tân Lập , huyện Vũ Thư, Thái Bình
Anh em HN sẽ khởi hành vào khoảng 5h30-6h sáng
Anh em các địa phương khác căn cứ lộ trình để sắp xếp thời gian cho kịp buổi tham dự.
......
Về kinh phí tham dự thành viên sẽ đóng góp campuchia :D
......
Xin mời đăng ký tại đây ,Anh em khu vực HN nếu tự túc vấn đề đi lại hoặc đăng ký thuê xe xin cho ý kiến luôn ạ .
Hội trưởng ơi, xe có đi qua TP. Hưng Yên không vậy. Nếu có trong lịch trình thông báo lại nhé.
Thân,

huuducIT

Thành viên tích cực

có thuê xe ko anh Kiên, hay đi thế nào, kinh phí ra sao? ko biết em có trốn học đc ko nữa:D