chúc mừng sinh nhật anh quitai

lemythanhoanhoanh2000

Thành viên tích cực
sáng nay vào đọc thấy mừng sinh nhật anh quitai, tròn 40 tuổi ,thay mặt anh em diễn đàn chúc anh sức khỏe thành công trên mọi lĩnh vực ,gia đình hạnh phúc ,

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Chúc mừng sinh nhật Quí nhen. Được nửa cuộc đời rồi đó, sống ngon lành thêm 40 năm nửa là vừa Quí nhỉ.

hungbonsai

Thành viên tích cực
[/IMG]
chúc mừng anh qui thêm tuổi mới gặp nhiều đêu may mắn ,5 ngon nén không phải là 5 tuổi hay 50 tuổi mà la 5 ngon nến ngũ phúc đó anh .(phúơc lộc thọ khang ninh)

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Ai cũng chúc, những lời chúc tốt đẹp anh Quí nhận đủ rồi, giờ tới em.

Nếu em bước qua tuổi tứ tuần, mỗi mùa lá mít rụng thì em sẽ thêm sầu: ôi quỹ thời gian còn lại của mình đang ngắn dần, ôi không biết mấy cây phôi khi nào thành phẩm, ôi, ôi và ôi....

An ủi: anh Quí tài 40 tuổi mà còn đẹp trai và phong độ ghê ta, hôm bửa gặp em cứ tưởng anh Quí chỉ tầm hơn 34 tuổi thôi.

Lời kết: tháo dép, mang giày thể thao vào, và dọt.

Chúc anh Quý thêm tuổi mới thành công hơn và nhiều cây đẹp hơn.

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Sao em viết bài chúc mừng sinh nhật anh Quí mà dđ nó kêu phải đợi chứng thực nó mới cho hiển thị, chắc các mod sợ em gởi quà là hàng " cấm người lớn " cho anh Quí. Nên phải " xài thử "

Sonda

Thành viên
CHúc mừng Sinh nhật Quitai nhé. May quá vài tháng nữa mình mới tới tuổi 40, chợt thấy mình vẫn còn trẻ quá!!! :)):)):)):)):))

.

A_Z

Thành viên
Chúc Anh Quí Tài đạt được nhiều thành công,sức khỏe và hạnh phúc
trong cuộc sống​