Chúc mừng sinh nhật anh dovanlo và Ngộ Sỹ

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
Chúc 3 ae sinh nhật vui vẽ, Nếu nhà kiến tổ chức SN chắc là không có bia rượu rồi, như vậy mình không tham gia đâu :)|
Có thì cho xin ké ly sữa tươi cô gái VN thôi:D

ngockien

Super Moderator
Chúc mừng sinh nhật anh bdje4, anh dovanlo, Ngộ Sỹ.Chúc anh em nhiều sức khỏe ,niềm vui và hạnh phúc.

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực
do gia đình mình không có điều kiện để tổ chức riêng sinh nhật cho 3 anh em vì vậy noi gương theo lời kêu gọi của đảng và nhà nước, thực hiện chính sách tiết kiệm toàn dân... gia đình chúng tôi sinh được khiêm nhường tổ chức lễ sinh nhật cho anh trai bdje47( 30/12),em trai Ngộ Sỹ ( 31/12) và anh trai dovanlo( 1/1), vì lý do tiết kiệm nên dịp này chúng tôi chỉ tổ chức trong 2 ngày và 3 đêm tính từ đêm nay, thành phần khách mời là không giới hạn...

đại diện họ hàng hai bên nội ngoại, xin mời cô hàng xóm lên phát biểu vài câu và tuyên bố cho buổi tiệc được bắt đầu
=))=))=))
HAPPY BIRTHDAY cho ngày hôm qua 30/12, cho ngày hôm nay 31/12 và cho ngày mai 01/01. Chúc các anh em thêm tuổi mới, thành công mới.

1...2....3.... Dzô.........không xỉn không về!:D
==================================
Con kiến này lộn xộn quá:-t, đăng SN có 3 người, đọc đến trang cuối mới thấy thêm Lan Chi.

Chúc mừng bạn SN Lan Chi, tuy chưa gặp mặt bạn nhưng mình nghĩ chắc cũng sớm gặp thôi. Chúc bạn sinh nhật vui vẻ nhé@};-!

QuangHuyArc

Thành viên
Chúc mừng sinh nhật các anh, Năm cũ cũng đã sắp qua đi ( vài giờ nữa) năm mới sắp sang.
Sang năm mới chúc các anh có nhiều tác phẩm đẹp
Vợ hiền con ngoan ạ .:)>-

maivang5canh

Thành viên
Chúc mừng sinh nhật các bạn .
Chúc mừng năm mới sắp đến.
Mời gia đình CON KIẾN và các bạn cùng khai tiệc,

Ngộ Sĩ

Thành viên tích cực
Trước xin gửi lời chúc mừng Sinh Nhật tới Anh bdje47,Anh dovanlo cùng Lan Chi.Chúc các Anh sinh Nhật vui vẻ - hạnh phúc,đón năm mới An khang thịnh vượng.
Sau là cảm ơn Anh em đã dành cho NS cùng các Anh những lời chúc tốt đẹp nhân ngày Sinh Nhật.
Chúc Anh em Diễn đàn Năm mới An khang thịnh vượng và nhiều sức khỏe.

Re: Trả lời: Chúc mừng sinh nhật anh dovanlo và Ngộ Sỹ

Trước xin gửi lời chúc mừng Sinh Nhật tới Anh bdje47,Anh dovanlo cùng Lan Chi.Chúc các Anh sinh Nhật vui vẻ - hạnh phúc,đón năm mới An khang thịnh vượng.
Sau là cảm ơn Anh em đã dành cho NS cùng các Anh những lời chúc tốt đẹp nhân ngày Sinh Nhật.
Chúc Anh em Diễn đàn Năm mới An khang thịnh vượng và nhiều sức khỏe.
Chúc mừng sinh Nhật các bạn , cùng lúc chúc mừng năm mới :D:D..đầu năm cười cái cho hên

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Chúc mừng Sinh nhật các Anh,
Chúc các Anh nhiều sức khỏe, hạnh phúc,
Chúc mừng! Chúc mừng!

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Lời đầu tiên em xin gửi lời chúc mừng năm mới đến cả nhà, chúc mọi người trong năm 2012 này dồi dào sức khỏe, thành công trong công việc và hạnh phúc với gia đình

Cám ơn con kiến đã tổ chức sinh nhật hoành tráng cho 4 anh em
Cũng xin gửi lời chúc mừng đến:
- Chú Đức Biên Hòa con ong cần mẫn của diển đàn sưu tầm cho anh chị em hàng loạt hình ảnh về bonsai nước ngoài
- lan_chi cô bé dể thương đẹp gái mà da hơi đen tay hơi cứng
- Ngộ Sỹ chú tá điền chưa mướn được ruộng
- Hôm nay diển đàn lại báo là ngày sinh nhật của satruky, hodoan, bonsai99, anh memai, thichhoamai, vuacaycanh, dunghuen, luongtuananh,... và khoảng 50 anh chị em, xin gởi lời chúc mừng đến mọi người, chúc 1 sinh nhật vui, chúc 1 năm mới an khang thịnh vượng

Cám ơn tất cả anh chị em về những chân tình, những lời chúc mừng trong ngày sinh nhật

Haizaaaa....ăn rồi không mần chi hết ,cứ đi dự sinh nhật mãi ri trời:-B....hiiiii....nhưng mờ cũng xin chúc mừng sinh nhật hai "bác"vui vẻ và hạnh phúc
Hi! Chị ơi năm nào cũng vậy những ngày cuối và đầu năm mới là mùa bội thu sinh nhật, chị nhìn cuối diển đàn xem hôm nay 01-01-2012 diển đàn báo sinh nhật của khoảng 50 thành viên, kệ uống thêm chút rượu đi chị, 1,2,3 ...vô

hihi, hôm nay tự nhiên em hắt xì hơi 2 lần, tưởng ai nhắc ra hôm nay sinh nhật 2 anh :D, chúc anh Lô và anh Ngộ Sỹ sinh nhật vui vẻ nhé :x
Miền Bắc mùa này lạnh coi chừng cảm thiệt đó Hương ơi
quà ji vậy anh, mà đêm em phải ngủ rùi, mai nhé anh :x, tặng anh Lô và anh Ngộ Sỹ cái kèn giấy nè <:p
Hic! Hôm qua nay thổi kèn giấy Hương tặng, giờ mỏi miệng quá chừng
đề nghị ko sát sinh động vật nhé, đã thế còn bảo các anh í anh con chó đen nữa chứ, thế thì xui cả năm ah anh [-X
Vậy thôi tiệc này anh dọn bằng thịt gà, thịt bò, thịt mèo, cá, tôm,... Hương nhé, mấy con đó không phải là động vật đâu nhen

Vinh xin gởi lời chúc mừng sinh nhật anh Đức, Ngộ Sĩ và anh Lô. có được một sinh nhật thật vui vẽ và hạnh phúc cùng gia đình và người thân.
nhất là anh Lô chóng ăn mau lớn nhưng lâu già nhen hihihihi
Cám ơn Vinh, anh còn lâu mới già mừ, người ta nói tuổi 40 là tuổi già của lớp trẻ còn tuổi 50 là tuổi trẻ của lớp già, hihi. Tết về Việt Nam ăn Tết nè

Hai bác này sinh muộn vậy sao??măn hết tết đến mới chịu chui ra vậy??hihi em chúc hai bác co 1 sinh nhật vui vẻ.năm mới đã về em cũng chúc hai bác thên tuổi mới,có nhiều cây mới hehe\:D/\:D/
Tôi sinh sớm nhất nhen bạn, đầu năm mà

Happy birthday to you !có đãi tiệc tùng gì không ta? nhớ alo 1 cái nha anh LÔ:x
Alo gì nửa không chạy ù về phụ bày bàn ghế chén dĩa ở đó mà đợi alo

Chúc mừng chúc mừng!
Và nhân đây cũng xin chúc mừng sinh nhật của anh Thắng (Lanchi). Giờ này chắc anh đang ..... hì hà hì hục với công việc cuối năm \:D/. Chúc các ACE vui vẻ và mau chóng nhận món quà nhỏ này nhé :D
Suỵt! Quà này ngon cơm nè nhen nhưng đừng la lớn chị Nga nghe, anh sẽ đem cất để dành dùng dần dần

Chúc mừng sinh nhật các bạn .
Chúc mừng năm mới sắp đến.
Mời gia đình CON KIẾN và các bạn cùng khai tiệc,
... quá xá thức ăn...
Chị ơi em ăn từ hồi hôm tới giờ còn no nè, bửa nay chắc khỏi ăn sáng

huong84

Thành viên tích cực
Miền Bắc mùa này lạnh coi chừng cảm thiệt đó Hương ơi

Hic! Hôm qua nay thổi kèn giấy Hương tặng, giờ mỏi miệng quá chừng

Vậy thôi tiệc này anh dọn bằng thịt gà, thịt bò, thịt mèo, cá, tôm,... Hương nhé, mấy con đó không phải là động vật đâu nhen
Suỵt! Quà này ngon cơm nè nhen nhưng đừng la lớn chị Nga nghe, anh sẽ đem cất để dành dùng dần dần[/QUOTE]

hi, cám ơn anh Lô, anh thật rịu ràng :">, em còn nhiều kèn giấy lắm, anh cứ thổi thoải mái nhé ;)),sao ko phải là động vật, vậy nó là ji vậy anh :-B, anh định cất để dành ở đâu vậy, anh nhớ để chỗ nào an toàn mà bí mật nhe ko thì có người khác đến cướp đó =))