chó lai có con nào 4 mắt không?

linhpham35b

Thành viên
dòng chó bác định mua là gsd à .chó thuần chủng cũng có 4 mắt nhưng lớn lên sẽ hết . nhân tiện bác cho em cái giá của mỗi con nha .ko biết ai xách nó lên mà nhìn tội quá.

quanghung12

Thành viên
dòng chó bác định mua là gsd à .chó thuần chủng cũng có 4 mắt nhưng lớn lên sẽ hết . nhân tiện bác cho em cái giá của mỗi con nha .ko biết ai xách nó lên mà nhìn tội quá.
người xách lên ở 0:25 là em xách, chó mèo nhỏ tóm bờm mà!
giá e mua là 500k lúc nó ăn dc 18 ngày, còn để 1 tuần sau bác chủ nhà bảo bán 700k.
nhưng nhờ quen biết nên em đến bắt trước, có 6 con mà có tới hơn chục người đặt tiền.
e nhìn thấy con mẹ nó to to nên thích mua, vì mua chó to bế nó mới đậm tay và nó trông nhà cho oai.
anh cho e cái nhận xét với??? e ko rành lắm!!!
mà dòng chó GSD là gì vậy?
Tks anh,
==================================
đây e tra con gsd: http://www.youtube.com/watch?v=DJUox9l_rAg
nhà bên cạnh e nuôi 2 con này, nghe nói mua giống đã 20tr rồi. nhìn y hệt như trong video, còn con chó mẹ mà em mua chó con ở trên ấy, nhìn nó ko giống con gsd này đâu anh,

linhpham35b

Thành viên
ko bjet tra loj bac nhu the nao nhi.gsd la cho becgie ma theo nhu bac noj la tien giong mua bo me no la 20 tr ma cho con gia 700k la re do voj dieu kien bo me la dong thuan chung co giay to khai sinh han hoi .e mua 1con thuan chung la 1000usd .moi chj tiet bac vao trang vietdog.com chuyen muc fan cua gsd tham khao them nha .e online bang djen thoaj nen chu ko co dau .thong cam nha bac.

linhpham35b

Thành viên
theo em neu nha bac co dieu kien thi nuoi cho nha giau ko thi nuoi cho lai mien sao bac doi xu tot voi no boi vi no rat trung thanh voi chu cho du bac co danh chui no .du sao thj no cung co tri khon cua dua tre 3 tuoi.

quanghung12

Thành viên
theo em neu nha bac co dieu kien thi nuoi cho nha giau ko thi nuoi cho lai mien sao bac doi xu tot voi no boi vi no rat trung thanh voi chu cho du bac co danh chui no .du sao thj no cung co tri khon cua dua tre 3 tuoi.
e quý nó lắm, nói chung loài chó nói chung, miễn là nhà e nuôi e cưng nó cực kỳ, nói gì chuyện đánh chửi nó,
nhà e nuôi mấy con chó từ xưa đến nay, nhiều con sống toàn hơn chục năm, có con mắng nó cái nó đã dỗi ko ăn cơm rồi, ai nỡ đánh chửi nó, trừ khi trong quá trình huấn luyện thì dùng roi vọt vào mông nó để bảo nó làm như vậy là sai. ví dụ nó ra vườn vồ gà, e dí con gà vào mõm nó và vụt cho nó vài cái và bảo ko dc cắn gà...
ý e là con chó này nhìn ko giống dòng GSD đâu. con mẹ nó ko phải GSD. mà là giống chó gì thì em cũng... ko rõ.

linhpham35b

Thành viên
tuy bac thui neu ma nuoi de trong nha thj nuoi giong nay cung duoc.chu nuoi becgie minh phai mat cong huan luyen met lam.boj vi theo em thay thj becgie ''ngu''hon cho ta ve caj khoan trong nha .chuc bac suc khoe

quanghung12

Thành viên
tuy bac thui neu ma nuoi de trong nha thj nuoi giong nay cung duoc.chu nuoi becgie minh phai mat cong huan luyen met lam.boj vi theo em thay thj becgie ''ngu''hon cho ta ve caj khoan trong nha .chuc bac suc khoe
sao béc giê lại ngu hơn chó ta nhỉ??
đặc tính béc giê nó hiền ko trông nhà dc hay sao hả bác?

linhpham35b

Thành viên
sao béc giê lại ngu hơn chó ta nhỉ??
đặc tính béc giê nó hiền ko trông nhà dc hay sao hả bác?
như em biết thì becgie là giống chó dùng để làm việc .ví dụ như chăn gia súc ,đánh hơi ,bảo vệ.....còn về khoản trông nhà thì thua xa hàng made in Việt Nam.

poohlan

Thành viên mới
Becgie hỗn nhất là trong lúc ăn. Nuôi con này phải cho đi trại huấn luyện ko thì tới lúc nó lớn sẽ phiền nếu nhà có em bé. Nuôi chó ta sẽ dễ dạy hơn đấy ạ.