Chém rí tân phú

Cao-sang

Thành viên tích cực
Thấy rí TP nguyên liệu của a thì nhiều mà chưa thấy thành phẩm . Pos cây thành phẩm xem chơi a

hienvt

Thành viên tích cực
Thấy rí TP nguyên liệu của a thì nhiều mà chưa thấy thành phẩm . Pos cây thành phẩm xem chơi a
ý định cây phải trên ngón chân cái a mơi bắt đầu cắt giật làm ra cây chơi
bây giờ tập trung nuoi cho nó mau to cái đã mới là van đè quan trọng

lekhanh204

Thành viên tích cực
Khi nào lô này giao lưu mình đăng kí với nha.Cây 86 của Hiển đến giờ mình vẫn không bán dù có nhiều ae hỏi lắm.Chắc tại hạp hay sao ấy

hienvt

Thành viên tích cực
Khi nào lô này giao lưu mình đăng kí với nha.Cây 86 của Hiển đến giờ mình vẫn không bán dù có nhiều ae hỏi lắm.Chắc tại hạp hay sao ấy
nếu cây đó a chăm và không chiết ra chắc là gốc phải cở trên ngón chân cái phải không anh?
khi nao cây tốt e se báo đến anh

đầu tuần chia sẽ thêm 1 cây rí TÂN PHÚ mới chụp sáng nay(19/05/2014)
biết rằng ra hoa là se ngừng sinh trường nhưng nhìn hoa van thích

vanxeng

Thành viên tích cực
Bác Hiển trồng mát tay thật. Nhìn cây khỏe mạnh là thích rồi, khi nào bác bán thì pm cho em, em ủng hộ bác nhé. Hy vọng là lúc đó giá cả so với chất lượng sẽ hợp lý chứ k ngất ngưởng như thời gian vừa qua. Chúc bác cho ra được nhiều cây khỏe mạnh!

hienvt

Thành viên tích cực
Bác Hiển trồng mát tay thật. Nhìn cây khỏe mạnh là thích rồi, khi nào bác bán thì pm cho em, em ủng hộ bác nhé. Hy vọng là lúc đó giá cả so với chất lượng sẽ hợp lý chứ k ngất ngưởng như thời gian vừa qua. Chúc bác cho ra được nhiều cây khỏe mạnh!
cảm ơn bạn góp ý
một số anh em bán phải đi mua về bán lại nê giá sẽ cao hơn, bản thân mình đi mua tận gốc giá củng không rẻ
nên thông cảm cho anh em mua bán, họ mua 5 thì phải bán 6,7 chứ biết sao đây
còn mình nhân giống ra thì tuỳ theo tình hình mình cân đối giá hợp lí nhất đến anh em

hienvt

Thành viên tích cực
Vài cơn mưa đầu mùa làm cho những chiếc lá bung ra mơn mởn
nếu thay đất cho bonsai cach đây 15 ngày gặp những cơn mưa đầu mùa sẽ bốc lên rất mạnh

Những cành chiết lứa đầu tiến củng bắt đầu xanh lên

chúc cả nhà cuối tuần vui bên gia đình

LinhChi4

Thành viên tích cực
Cho mình hỏi,cây nhỏ mà ra hoa,nếu như ngắt bỏ hoa cho cây lớn thì sau này nó có ra hoa nữa không?Cảm ơn