CATTLEYA vườn nhà PHAPLUANTC

phapluantc

Thành viên
Chào Mạnh Khương! nghe danh đã lâu hôm nay hân hạnh được bạn ghé thăm nhà. So với cây của Mạnh khương thì chẳng là gì cả, mình rất ngưỡng mộ bạn hy vọng sẽ được ghé thăm vườn Khương. Cảm ơn bạn. Chúc bạn vui, khoẻ

Manh khuong

Thành viên
Chào Mạnh Khương! nghe danh đã lâu hôm nay hân hạnh được bạn ghé thăm nhà. So với cây của Mạnh khương thì chẳng là gì cả, mình rất ngưỡng mộ bạn hy vọng sẽ được ghé thăm vườn Khương. Cảm ơn bạn. Chúc bạn vui, khoẻ
Hi anh Trung? Vườn nhà em chỉ là tiếng đồn thôi anh à. Mà anh ở đâu vậy anh?

phapluantc

Thành viên
Anh em mình chưa gặp nhau nhưng tất cả những trang hoa lan Vĩnh long từ Dalatrose qua tới bên này anh đều không bỏ sót trang nào hết đó, khi nào có dịp xuống thăm vườn Khương anh phải đem theo dao kéo thôi.
@ Cảm ơn anh Thành. Chúc mọi người vui
==================================
nóng vội...

tranthanhkg

Thành viên
Anh em mình chưa gặp nhau nhưng tất cả những trang hoa lan Vĩnh long từ Dalatrose qua tới bên này anh đều không bỏ sót trang nào hết đó, khi nào có dịp xuống thăm vườn Khương anh phải đem theo dao kéo thôi.
nóng vội...
nhớ dao kéo phải bén nha anh.
thôi hay là chuyển hộ khẩu về kế vườn MK luôn đi anh . ngắm cho đã heeeeeeeeeee.
mà vườn của anh Trung cũng đâu co vừa. ,.....:-bd cũng toàn là mấy e chân dài tới nách luôn kreekhee
tặng bác hoa miền quê nè.cho vui nha vui cửa

Manh khuong

Thành viên
nóng vội...
Hehe.., hân hạnh đuơc đón tiếp anh ạ, anh Trung

Em này sắp sanh nè anh Trung

phapluantc

Thành viên
Đẹp lắm chúc mừng. Khương , dạo này Khương có nhập cây T về nữa không có những dòng lai gì vườn đang có vậy?

phapluantc

Thành viên
Từ nhiều thông tin, chịu khó tìm là có hết. Nhưng Khương chưa cho anh biết những dòng lai mà Khương đang có chờ xổ. Anh muốn tìm một số dòng lai mới
thi lan tại Q2 sáng nay

Nhatkhoa67

Thành viên
Thi ở đâu vậy Anh Khương ? Toàn những bông Hoa đẹp . Ahh quên .... Cám ơn Anh rất nhiều những cây Anh tặng

phapluantc

Thành viên
@ Anh Thành cho mấy cô nàng của anh mấy cái tên luôn nha. Hoa đẹp lắm, cảm ơn đã gởi tặng ảnh
@ Anh Thuận 351 bướm có thể chia cho 1 hướng không anh Thuận? Xem hình bên Arowana thấy đẹp lắm

culanluasg

Super Moderator
@ Anh Thành cho mấy cô nàng của anh mấy cái tên luôn nha. Hoa đẹp lắm, cảm ơn đã gởi tặng ảnh
@ Anh Thuận 351 bướm có thể chia cho 1 hướng không anh Thuận? Xem hình bên Arowana thấy đẹp lắm
có dịp ghé thăm anh em Trà Vinh đi anh ,chuyện nhỏ mà