Cặp đôi Sanh và Đa mini .

ngoc_dung

Moderator
Sanh, Si, Đa, Đề, bộ tứ dành cho anh em sưu tầm .

Hai cây làng mini cao không quá 25cm, được ép trên chậu cạn đế đẹp mỏng tang, mịn tít 24h. Phong trào chơi cây mini lên ngôi tầm được các em nó cũng khó .

Gửi lên chia sẻ cùng các bạn .

ducthanhvnpt

Thành viên
Cặp phôi đó đẹp đó bác, nhìn vườn còn nhiều cây đỉnh nữa, mong bác chụp từng em để mọi người chiêm ngưỡng nhé...

ngoc_dung

Moderator
so với em vẫn là to anh ạ :))

Phôi sanh đẹp đấy Anh.
Hi...với anh cũng vậy, hơi to em ạ .:D

Lâu không thấy hai em qua vườn, chủ nhật này qua chém gió, chém cây đê .

Cặp phôi đó đẹp đó bác, nhìn vườn còn nhiều cây đỉnh nữa, mong bác chụp từng em để mọi người chiêm ngưỡng nhé...
Ok bạn, mình sẽ chụp dần từng cây đưa lên, thanks bạn đã ghé xem .

cuasovn

Thành viên tích cực

Hai cây làng mini cao không quá 25cm, được ép trên chậu cạn đế đẹp mỏng tang, mịn tít 24h. Phong trào chơi cây mini lên ngôi tầm được các em nó cũng khó .

Ôi cứ gọi là phê

một con nghiện đang bị ngấm thuốc , đúng là mini rất hiếm tìm dc phôi đẹp có sẵn , giờ chỉ có mua khúc về chiết mới có mini chứ tìm dc cây phôi như trên hiếm thật . xem mấy phôi của bác e thấy thích rồi đấy , xem ra bác chơi có phần giống e phá hoại quá nhiều =))

ngoc_dung

Moderator
Nhỏ mà chất Anh Dũng ơi. Dạo này Anh shau nhiều hàng độc quá!Em Thấy mà ngưỡng mộ!
Cảm ơn em, hôm vừa rồi có chuyến đá nham thạch chở qua chỗ em, tí nữa anh bám càng theo để ghé thăm bọn em .

Rượu ba kích ngon rồi, bố trí hôm nào xuống anh nhé .

cây đẹp và gấu đó bác. khi nào có dịp giao lưu cùng bác nhỉ.
Thanks bạn, mình cũng hay đi HD mong có dịp giao lưu cùng bạn .

ngoc_dung

Moderator
một con nghiện đang bị ngấm thuốc , đúng là mini rất hiếm tìm dc phôi đẹp có sẵn , giờ chỉ có mua khúc về chiết mới có mini chứ tìm dc cây phôi như trên hiếm thật . xem mấy phôi của bác e thấy thích rồi đấy , xem ra bác chơi có phần giống e phá hoại quá nhiều =))
Thanks bạn, mình cũng thích vườn cây của bạn, nhiều cây nhỏ và già. Mình cũng giống bạn, cắt một lần, làm triệt để luôn không nhìn nhức mắt lắm, cố chọn phôi đẹp vừa làm vừa chơi cũng thấy phê .

hai cây này đẹp quá , cảm ơn anh cho xem .
Cảm ơn bạn đã xem qua .

ngoc_dung

Moderator
Ôi cứ gọi là phê
Phê pha gì ông em, hôm anh với Bình qua vườn em chém cây còn phê hơn nhiều đấy .
Vườn em nhiều cây đẹp, rất già tương lai là những cây quý vì đều do ông già em làm đã nhiều năm, hôm đấy anh rất thích mấy cây nhưng ngại ông già không dám hỏi .

cuasovn

Thành viên tích cực
Phê pha gì ông em, hôm anh với Bình qua vườn em chém cây còn phê hơn nhiều đấy .
Vườn em nhiều cây đẹp, rất già tương lai là những cây quý vì đều do ông già em làm đã nhiều năm, hôm đấy anh rất thích mấy cây nhưng ngại ông già không dám hỏi .
Vâng anh, mấy cây đó ông già em trồng từ hạt từ những ngày còn công tác

Vừa rồi, nghe các anh và được các anh chém cho cơ số cây, giờ trồng vào chậu giả tàu bé tẹo, nhìn cây khác hẳn.