Cần mua: Timer và Giống VNT KC

dungkhiem

Thành viên
Em cần mua cái này, bác nào ở TP HCM tiện đường mua hộ em, vận chuyển tính sao cho thuận tiện xe tốc hành (xe dù từ TP HCM về em, hoặc tuyến đường Bình Dương về em)

(hình ảnh này của anh HoangLong70).

Và ai biết hoặc có cây vạn niên tùng kim cương gốc khoảng ngón tay út, cao chừng 40cm, nhiều đọt, cành nhánh sum xuê, có dáng chút xíu thì càng tốt.

(hình ảnh này của anh vannientung)
Rất mong được các bác quan tâm giúp, mọi thông tin và hình ảnh, giá cả cứ gửi vào hộp thư tin nhắn của DD.
Cảm ơn rất nhiều.
Nếu mod có xem bài thì di chuyển hộ em cho đúng nơi qui định, cảm ơn.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Do giống mới nên giá còn cao,nếu để lấy cành giâm và chiết thì bạn nên mua gốc ghép.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Cái Timer xài cực hay, không biết đợt hàng đó còn không. Hiện thời, Anh còn dư một cái (đã có dự định trong tương lai), nhưng Em cần thì Anh sẽ gửi về cho Em xài trước. Anh sẽ mua lại sau. Cuối tuần nghen!

(Ai đã gửi hàng về Dungkhiem rồi thì chia sẻ dùm cách gửi).

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Vạn niên tùng kim cương? Mệt quá, người gần sát bên không hỏi, đi hỏi dân Sì Phố, cần mấy cây vậy DK? Liên lạc điện thoại nhen!

gato68

Thành viên tích cực
Vạn niên tùng kim cương? Mệt quá, người gần sát bên không hỏi, đi hỏi dân Sì Phố, cần mấy cây vậy DK? Liên lạc điện thoại nhen!
hehe! bụt chùa nhà không thiêng anh Lô nhỉ :bz

dungkhiem

Thành viên
Em có khoảng 7 cây, mà cao có 3-4cm hà :D.
Cố gắng chăm sóc sau này có cây chơi. Cảm ơn.
Do giống mới nên giá còn cao,nếu để lấy cành giâm và chiết thì bạn nên mua gốc ghép.
Chú Bình hiểu ý con ghê, định mua gốc để lấy cành ghép xong rồi còn lại cái cùi nuôi dưỡng sau này cũng có cái gọi là...
Nếu chú Bình có thì để cho con 1 cặp (gốc ghép) khá khá nha Chú (gửi anh Lô đi off đem về cũng được). Cảm ơn Chú.

Cái Timer xài cực hay, không biết đợt hàng đó còn không. Hiện thời, Anh còn dư một cái (đã có dự định trong tương lai), nhưng Em cần thì Anh sẽ gửi về cho Em xài trước. Anh sẽ mua lại sau. Cuối tuần nghen!

(Ai đã gửi hàng về Dungkhiem rồi thì chia sẻ dùm cách gửi).
Bởi vậy mới chọn cái hình của Anh chứ bộ, Cảm ơn anh.
Mấy hôm trước có đi SG mà không biết số DT của anh dù biết rằng ở cũng hơi gần. Sẽ liên lạc anh sau.
định đánh bom hẹn giờ sao anh:D
Phải rồi em, định đánh bom ... ướt.
Trưa giờ máy hết pin, mai liên lạc nha, tại hôm bữa thấy có mấy cây, nên không hỏi.
hehe! bụt chùa nhà không thiêng anh Lô nhỉ :bz
Chùa nhà mà ít đi nên không biết bụt nhà có linh không? chắc chuyến này linh lắm đó anh (bụt lên tiếng rồi kìa).

Cảm ơn tất cả anh em đã quan tâm.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Bởi vậy mới chọn cái hình của Anh chứ bộ, Cảm ơn anh.
Mấy hôm trước có đi SG mà không biết số DT của anh dù biết rằng ở cũng hơi gần. Sẽ liên lạc anh sau.
Anh đã nhắn tin cho Em số DTDD của Anh rồi đó, khi nào cần thì Anh sẽ gửi cho Em liền. Có điều kiện lên Sài gòn thì hú nha. :-*