Cần mua chậu đất nung

lyducphuong

Thành viên tích cực
Em cần mua 20 chậu đất nung mini kích thước:
Chậu hình tròn có kích thước: 22 x 10cm (5 cái) (hoặc lớn hơn chút hổng sao)
Chậu hình oval có kích thước: 32 x 44cm (5 cái); 38 x 50cm: (5cái) (hoặc lớn hơn chút hổng sao)
Chậu Đất nung lục giác trồng cây thác đổ: kích thước: 28 x 34cm hoặc 38 x 44cm: (5 cái) (hoặc giao động trong phạm vi này cũng hổng sao :)))

Bác nào bán gửi giúp em hình vào inbox và có giá cụ thể (giá càng mềm mại càng uyển chuyển em càng thích :D)

Cảm ơn các bác bán hàng :-*

lyducphuong

Thành viên tích cực
Anh về Bát Tràng mà mua. Em toàn qua đó mua rẻ mà nhiều lắm :))
Cảm ơn bạn, mình cũng lấy hàn Bát Tràng về nhiều nhưng dạo này ít có dịp qua đó nên mua qua DD anh em gửi qua đường bưu điện cho tiện....đỡ phải đi :))

ataku_86

Thành viên Mua Bán
Anh em có biết chổ nào bán chậu đất nung khu vực Xuân Lộc- Long Khánh không, mình đang cần mua một số để dùng

phamvanthang

Thành viên tích cực
Cảm ơn bạn, mình cũng lấy hàn Bát Tràng về nhiều nhưng dạo này ít có dịp qua đó nên mua qua DD anh em gửi qua đường bưu điện cho tiện....đỡ phải đi :))
Size lớn thế thì chỉ có bát tràng làm mới có giá mềm anh ạ.nhưng phải dùng hàng cao cấp của bát tràng chứ hàng kia chán lắm

gachoiconlonton

Thành viên mới
Anh cần hàng gốm đất sét nung Phù Lãng không, anh trai em có sản suất các loại tranh,lộc bình ...hàng thủ công anh ạ.

doquang2105

Thành viên tích cực
Anh em có biết chổ nào bán chậu đất nung khu vực Xuân Lộc- Long Khánh không, mình đang cần mua một số để dùng
Qua vườn Nguyên bình dương có nhiều loại rất đẹp, mình cũng hây mua về dùng.

ataku_86

Thành viên Mua Bán
Nguyên bình dươnglà khu vực địa chỉ nào vậy bạn, mình ko rành các nhà vườn lắm