Cả nhà hãy cùng bên e nhé

nguyenthimykim

Thành viên
Không còn bao nhiêu thời gian nữa là hết tờ lịch cuối cùng của người Maya....Mỗi thời khắc trong ngày 21/11 đều có thể xảy ra.....Bắt đầu bước sang 1thế giới khác....e vẫn cố gắng hết lòng vì niềm đam mê của mình....
Lúc e chưa Makeup....

e vừa Makeup xong...

burin

Thành viên
cây làm xog ngộ quá :D. mấy bữa định ghé hớt tóc sẵn dịp thăm Kim với a BÌnh mà ngại ngại nên hok vô :D tại chỉ mới gặp 1 lần bên quán ỐC Liễu thôi :)

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
chứ còn gì nửa , em binh câ6y tàn liên đới nhìn phê ghê ,, khéo tay quá hề, anh tưởng hôm nay tận thế ế làm liều , giờ nay chưa có gì hết mai trả nợ đuối luôn kakakakak

Hoangbach12345

Thành viên tích cực
sáng 4 h dậy sớm mừng quá mình vẫn an lành.......mệt quá nên ngủ li bì...quên cả sợ tận thế luôn...cây tùng em làm lại trông khác hẳn em à!

penjing62

Thành Viên Danh Dự
chúc mừng e ,cây nhìn duyên lắm.
e nên chọn 1 người bên e thôi chớ cả nhà bên e sẽ rắc rối,gây cảnh chen lấn đó...
lúc đó bài hát '' CẢ NHÀ THƯƠNG NHAU '' vì e mà thành '' cả nhà TRANH nhau '' hi hi
CHÚC NGÀY ĐẦU TIÊN SAU TẬN THẾ ......MAYA, MAYA

trungchinh 76

Thành viên tích cực
Không còn bao nhiêu thời gian nữa là hết tờ lịch cuối cùng của người Maya....Mỗi thời khắc trong ngày 21/11 đều có thể xảy ra.....Bắt đầu bước sang 1thế giới khác....e vẫn cố gắng hết lòng vì niềm đam mê của mình....
Lúc e chưa Makeup....

e vừa Makeup xong...

đã đến giờ rồi mà còn tươi tưởng làm cây đẹp vậy ta...chúc em bình an ...

haohuynhde

Thành viên tích cực
Giờ chuyển sang chơi tùng hả em gái hihi. Chơi tùng là sang một đẳng cấp mới rồi đó =D> vì tùng rất khó làm và làm rất lâu. A cũng muốn có 1 cây tùng đẹp quá mà kiếm hoài không ra nên vẫn đang tìm. Chúc em gái luôn vui vẻ cho dù có là ngày tận thế. A luôn ở bên cạnh em @};-:emoticon-blush:

chinh

Thành viên
Lúc e chưa Makeup....

e vừa Makeup xong...

Cành lũa nhìn chướng mắt quá em ơi! làm mất giá trị góc nhìn đẹp rồi, cành trên đầu hai tiên sinh đang nói dóc thỉ nên gãy một tí từ trong thân ra có khi lại hay hơn, cho một tí bánh dầu vào cho cây mựot lên... vài góp ý cá nhân