Cơn bão cấp 8 đã đổ bộ vào Tuy Hòa !!!

trinhvanphung

Thành viên tích cực
HIHI,giựt cái top cho nó hoành tráng tí nha cả nhà,chứ ko có bão thiệt đâu. Số là cả buổi chiều này làm được cây gió lùa,nên thấy vui vui. Up lên chia sẽ cả nhà cho vui ạ! Xin mọi người góp ý thêm cho tác phẩm được hoàn thiện hơn ạ! Thank's mọi người đã xem tin!

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Cơn bão cấp 8 đã đổ bộ vào Tuy Hòa !!!

Cây chưa đẹp lắm nhưng với cái phôi kia binh như vậy có vẻ đã tối ưu rồi
Vâng,đúng rồi đó anh! Với phôi như vậy em hết đường binh thật. Ngắm nghía 1 hồi thì thấy được 1 đường binh này thôi à,hihi

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Thank's Việt đã ghé thăm. Ko biết binh như vậy có chỗ nào ko hợp lý ko nữa. đang chờ ae cho ý kiến tham khảo thêm nè Việt!

phamvuanh3

Thành viên
đã lấy lại cân bằng sau vụ án nghiệm trọng rùi àhm. cây đẹp lắm bạn àhm. chúc bạn luôn vui.

trungchinh 76

Thành viên tích cực
HIHI,giựt cái top cho nó hoành tráng tí nha cả nhà,chứ ko có bão thiệt đâu. Số là cả buổi chiều này làm được cây gió lùa,nên thấy vui vui. Up lên chia sẽ cả nhà cho vui ạ! Xin mọi người góp ý thêm cho tác phẩm được hoàn thiện hơn ạ! Thank's mọi người đã xem tin!

bảo dữ dội quá mà sao thấy có mặc trời nóng ở giữa bảo vậy ta ... chuẩn bị có hàng hiệu xuất hiện rồi ..hihi dọt thôi

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Cơn bão cấp 8 đã đổ bộ vào Tuy Hòa !!!

đã lấy lại cân bằng sau vụ án nghiệm trọng rùi àhm. cây đẹp lắm bạn àhm. chúc bạn luôn vui.
Thank's em! Cũng chưa lấy lại cân bằng được. Ngồi làm cây cho nó khuây khỏa,cho đỡ buồn... Nhìn lại thấy 2 cái lồng . chợt thấy buồn buồn..
==================================
bảo dữ dội quá mà sao thấy có mặc trời nóng ở giữa bảo vậy ta ... chuẩn bị có hàng hiệu xuất hiện rồi ..hihi dọt thôi
Đó là người ta thường hay nói là sau cơn mưa trời lại sáng đó anh! Hihi.
PS ( cái này gọi là sau con bão mặt trời mọc lại đó anh Chính) hehe

nguyen tran

Thành viên tích cực
Có 1 góp ý là qua nhà Thangkhung lấy 1 cái chậu tử sa về cho em nó vô :D. Cây này là hải châu hay sam núi vậy?

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Có 1 góp ý là qua nhà Thangkhung lấy 1 cái chậu tử sa về cho em nó vô :D. Cây này là hải châu hay sam núi vậy?
Cây này là sam núi đó A nguyên! Em này chưa đủ đẳng cấp để vào chậu tử sa,hihi. chắc 5 năm nữa mới vô tử sa được,hehhe

nhatphuong01

Thành viên

Hình như gió lên cấp 9 rồi anh ơi! :-&

lyduong_py

Thành viên tích cực
đúng là bảo cấp 8 rồi đó phụng ơi,,hên quÁ ,NẾU MÀ DƯỚI GỐC CÂY CÓ 1 EM MẶT VÁY ÔM GỐC CHẮC BẢO SẺ TĂNG LÊN CẤP 15 GIẬT CẤP 20 ,BIỂN ĐỘNG NHẸ THUYỀN ĐỘNG MẠNH ,TRỤ ANGTEN BƯU ĐIỆN TUY HÒA ĐỔ LÀ PHỤNG BỊ TRÁCH NHIỆM SINH SỰ TRƯỚC ,,,QUẦN CHÚNG ĐÓ NHÉ,,,CHÀO THÂN ÁI,,KAKAKA,,

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Mùa này lặc lá và uốn sam núi ... liệu có nguy cơ cao không em ?
hihi,em thử nghiệm mấy cây rồi anh. ko sao cả. vãn sống rầm rầm,vài ngay sau bắn lá non mạnh lắm. Thậm chí có nhiều cây đang yếu yếu,em nhổ lên cắt trui lũi rể ,lặt trụi lũi lá trồng vô đất mới thấy vẫn sống mạnh. Nên mới dạn tay làm đó chứ. hihi
đúng là bảo cấp 8 rồi đó phụng ơi,,hên quÁ ,NẾU MÀ DƯỚI GỐC CÂY CÓ 1 EM MẶT VÁY ÔM GỐC CHẮC BẢO SẺ TĂNG LÊN CẤP 15 GIẬT CẤP 20 ,BIỂN ĐỘNG NHẸ THUYỀN ĐỘNG MẠNH ,TRỤ ANGTEN BƯU ĐIỆN TUY HÒA ĐỔ LÀ PHỤNG BỊ TRÁCH NHIỆM SINH SỰ TRƯỚC ,,,QUẦN CHÚNG ĐÓ NHÉ,,,CHÀO THÂN ÁI,,KAKAKA,,
hahaahha.ý tưởng hay nè. chắc là sáng mai phải đi tìm 1 em mặt váy cho vào ôm gốc cây mới được...
PS : Cách viết của anh Dương rất giống với 1 anh ở trên diễn đàn này đó nghe...đố anh biết người đó là ai???!!! hehe. Anh mà đoán trúng sáng mai khao anh 1 chầu cafe liền,hihi;))
Phụng lặt lá xong để gần mấy cái CPU là chắc ăn :D
hihi,đại ca cứ yên tâm. hôm nào có lặt lá cụ sam 98 thì alo lên phụ cho 1 tay nhé! Nhớ gọi thêm thắng khùng và cường điên nữa nha! kaka>:)
bão mạnh quá . lo nhảy trốn bảo thôi :D
nhảy vô phường 9 trốn bão nha tòanku.hehhehe
nhìn hay quá bạn!!!
sorry,em hok thấy bài comment của anh! Cây này làm theo cảm hứng đó anh Vinh!
bảo cấp 12 giật ngược hướng cây khiếp vía hahaha
Bão lớn quá xém tí xíu nữa là lật đổ gãy cây luôn đó anh ! Hihi