Cùng Nhau Mừng Kỷ niệm 10 Sinh Nhật Diễn Đàn Cây Cảnh Việt Nam

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Trả lời: Cùng Nhau Mừng Kỷ niệm 10 Sinh Nhật Diễn Đàn Cây Cảnh Việt Nam

Lần này có vào Nam tham gia off kg em?
==================================
Hùng mà vào nam thì khỏi lo khoản vào cổng nhé có anh lo . hi.... vào nhé>:D<>:D<>:D<
Cảm ơn hai bác, e đang cố gắng để tối thứ 6 có mặt ở trong đó, hi vọng là đúng lịch trình :D:D

gomtanvan

Thành viên mới

cho em xin đăng kí thêm cho anh huỳnh phước thành ( thành linh sam ) ở biên hòa 1 suất nữa nha

choivotu

Banned

vậy nên ở nhà cho vợ nó nhờ đi bạn kaka
Em xin lỗi , tại nhà khó khăn mới hỏi kỹ,
anh là Mod mà nói chuyện như trẻ trâu thế anh minhKhatran ? kakaka

em cũng cười giống anh luôn
Em cứ hiểu đúng nghĩa nó thôi ( là 1 ngày hoặc 2 ngày đều như nhau ), chơi vô tư kg lăn tăn thiếu tiền anh cho vay nhé.Hi....>:/>:/>:/
Hứa rồi nha anh bs , hehe

minhkhatran

Quản lý mới

nói chuyên vui cho vui mà sao nói vậy bạn

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới

Hứa là anh giữ lời chứ Ty

Riêng cái câu anh bôi đỏ trên thấy kg êm tai thì khi cười kakaka nó lạc giọng mất Ty ơi, mình có thể sửa lại cho hay hơn tí sẽ đở lạc giọng nhé Ty. vui là vô tư và thật thoáng thì lòng ta luon nhẹ nhàng mà?

trungduart

Administrator

Thêm 1 Hotgirl của diễn đàn tham gia chương trình 10 năm.

trungduart

Administrator

Và những Hotboy của dd.

quetoi263

Thành viên mới

chúc mừng sinh nhật diễn đàn cây cảnh việt nam

doanquangvinh

Thành viên mới

tôi tên vinh thành viên mới tham gia viển đàn có đăng kí tham gia được không nếu được bửa mồng 7 tôi xuống vườn rồi đống tiền luôn có được không cám ơn ban tổ chức nhiều

trungduart

Administrator

tôi tên vinh thành viên mới tham gia viển đàn có đăng kí tham gia được không nếu được bửa mồng 7 tôi xuống vườn rồi đống tiền luôn có được không cám ơn ban tổ chức nhiều
Cảm ơn anh, Dũng sẽ cập nhật danh sách có anh tham dự cùng anh em. Chào anh

ashui

Thành viên

Cảm ơn anh, Dũng sẽ cập nhật danh sách có anh tham dự cùng anh em. Chào anh
Vụ gặp mặt 10 năm này có lẽ là sự kiện lớn nhất của diễn đàn trong 10 năm qua. Theo thiển nghĩ của em, các ae trong BTC cố gắng làm sao có chương trình phù hợp với quy mô của đợt này. Thêm vào đó, việc gặp gỡ giao lưu 3 miền đợt này mang ý nghĩa khác, như cách đây 3 năm đợt 10-10, các ae trong đội miền Nam ra ngoài Bắc, nhân sự kiện 1000 năm Thăng Long, ae cũng có gặp nhau (e lúc đó ít tham gia về cây cối) nhưng chủ yếu giao lưu nói chuyện đơn thuần. Em có đọc lịch làm việc của mấy ngày gặp mặt, tuy nhiên, em vẫn cảm thấy có một cái gì đó hơi đơn điệu và chưa xứng tầm với sự kiện này, sự kiện này sẽ là buổi gặp gỡ chính thức của nhiều thành viên ở mọi miền tham gia vào diễn đàn này, nó là dịp để mọi người giao lưu và mở ra nhiều cơ hội hợp tác với nhau giữa các anh em trong diễn đàn kể cả lĩnh vực cây cảnh và các lĩnh vực khác. Bởi vì tham gia diễn đàn này, các anh em rất đa dạng về ngành nghề, trình độ, tuổi tác, điều kiện kinh tế, công việc và vị thế xã hội.
Thời gian không còn nhiều xong cũng chưa phải là đã hết, các thành viên trong BTC nên có thêm ý tưởng để buổi gặp mặt này có ý nghĩa hơn nữa. Các thành viên tham gia cũng nên đóng góp ý kiến về việc tổ chức, đừng để sự kiện này chỉ đơn thuần là anh em gặp mặt, giao lưu thông thường và sau buổi đó vẫn không thấy có gì khác so với trước khi gặp mặt.
Trân trọng

truongnam

Thành viên

Cho em đăng ký 2 vé tham quan, giao lưu, học hỏi ạ.
Vì lý do công việc đột xuất, không thể tham dự dù chỉ cách nhà 5km. Xin cho em hủy 2 vé đã đăng ký.

centimet

Quản lý mới

ôi...nôn quá đi mất..hihi

;;)

Quí Tài

Quản Lý Viên

Hi
Anh Phongnguyen đã lùi ngày bay về Mỹ. Anh gọi điện báo nhờ mình đăng ký dùm 2 suất (anh và một người nữa)
Tks

NguyenYenSon

Thành viên mới

Kỷ niệm 10 năm Mừng Sinh Nhật Diễn Đàn

10 năm sắp tới, chúng ta mọi miền cả nước chung 1 mái nhà Cây Cảnh Việt Nam lại hội tụ để kỷ niệm ngày sinh nhật cho ra đời ngôi nhà Cây Cảnh Việt Nam của chúng ta.

Qua chuỗi ngày hoạt động 10 năm của diễn đàn CCVN, với bao kỷ niệm và nụ cười của các anh em thành viên tham gia dd, điều này đã nói lên cảm xúc, tôi may mắn là người có mặt từ những ngày đầu quyết định thành lập – Người có nhiều năm tháng gắn bó – Người mới hoà chung với ngôi nhà chỉ mới vài tháng thậm chí vài ngày . Có những người đã gắn bó với CCVN gần cả 10 năm bây giờ lại có dịp về hội ngộ ngôi nhà chính của mình.

Chương trình tổ chức là 2 ngày 7,8-12-2013 Tại Vườn Bonsai Hai Nhơn, Hóc Môn, TP. HCM
Kính gởi Ban tổ chức.
Tôi là thành viên mới của diễn đàn, và cũng chưa từng chơi Bonsai tuy rằng rất thích trồng cây cảnh ở nhà. Tham gia diễn đàn với mong muốn học hỏi từ mọi người để có thể bước vào lĩnh vực nghệ thuật mà mình hằng yêu thích.
Nhân cơ hội có dịp họp mặt nhiều nghệ nhân trong nghề lần này, tôi xin đăng ký một vé tham dự, để có dịp làm quen với quý anh chị; đồng thời cũng là cơ hội cho tôi "tầm sư học đạo". Vì ông bà mình có nói: "Không thầy đố mày làm nên" mà...
Xin cám ơn.