Cùng bình luận

thuanktankhe

Thành viên
Hôm trước đi chơi thấy cái tượng đá đẹp quá muốn chia sẻ cùng anh em.

Nhưng tối về cứ thắc mắc mà không biết hỏi ai. Các anh trả lời giúp em nhé: "đôi chân đó của ai vậy??":-?
Cảm ơn các anh nhiều!!!!!!!!!!!!!^:)^

hung-ly

Thành viên

Nhưng tối về cứ thắc mắc mà không biết hỏi ai. Các anh trả lời giúp em nhé: "đôi chân đó của ai vậy??":-?
đúng rồi đó. đôi chân hơi sai giải phẫu. nó làm hỏng bức phù điêu đẹp.

tranthai162000

Thành viên tích cực
Nhìn vào ngay lập tức thấy phần đôi chân chưa ăn khớp với phần thân còn lại. Đúng là đôi chân "của người khác"

Trả lời: Re: Cùng bình luận

đúng rồi đó. đôi chân hơi sai giải phẫu. nó làm hỏng bức phù điêu đẹp.
Gọi là ôm chân người khác .:D>::D
Nhìn vào ngay lập tức thấy phần đôi chân chưa ăn khớp với phần thân còn lại. Đúng là đôi chân "của người khác"
Cô gái này đang "kéo đôi chân của một người"đang chui qua phía bên kia phiến đá.:-bd

quoclongtiengiang1978

Thành viên tích cực

Cái này không phải đôi chân của 1 người nha AE .là chân của 2 người đó.chắc có 2 kẻ nào tòn ten rồi chạy mất nên cô ấy chặc được 1 cái ..mỏi lần.1 thằng to con nên cái chân phía dưới to hơn.1 thằng nhỏ hơn tý nên chân trên be bé ty..AE ra đường để ý là biết tên nào liền..CỤC.......:x CÁI NÀY LÀ HẬU QUẢ KHÔNG CHỊU TRÁCH NHIỆM VỀ SAU NÈ

thoaphumobile

Quản lý mới

TP này nhìn rất nghệ thuật,nhưng cũng rất tiếc là phần đôi chân.TP này gọi là(bỏ của chạy lấy chân):))

nguyen tran

Thành viên tích cực
Cái này không phải đôi chân của 1 người nha AE .là chân của 2 người đó.chắc có 2 kẻ nào tòn ten rồi chạy mất nên cô ấy chặc được 1 cái ..mỏi lần.1 thằng to con nên cái chân phía dưới to hơn.1 thằng nhỏ hơn tý nên chân trên be bé ty..AE ra đường để ý là biết tên nào liền..CỤC.......:x CÁI NÀY LÀ HẬU QUẢ KHÔNG CHỊU TRÁCH NHIỆM VỀ SAU NÈ
Em rất đồng ý quan điểm của bác...>:)>:)>:)

trungchinh 76

Thành viên tích cực

THEO MÌNH NGHỈ LÀ MỘT TP/ NGHỆ THUẬT QUÁ TUYỆT .NGƯỜI TA TẠO CHO MÌNH MỘT CẢM GIÁC PHẢI SUY NGHỈ NẾU THẬT THÌ KO CÓ GÌ ĐỂ BÀN.. THEO MÌNH NÓ THẬT THẬT HƯ HƯ ĐÓ LÀ ĐIỀU MÌNH MUỐN KHÁM PHÁ RẤT HAY ..Ý MÌNH như vậy.CÓ GÌ THÌ AE/ BÌNH TIẾP NHA..thanks !bạn nha..