Có nặng quá không!?

Status
Not open for further replies.

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
đăng nhập facebook mà bàn phím thiếu mất dấu Shift trừ, vào đây kiếm nick ai có ký tự đó copy qua mà ko có , hehe

Kelangduvn

Thành viên
Đề nghị các bên nên kìm chế và tìm giải pháp giải quyết vấn đề tranh chấp qua đường ngoại giao hoặc trên bàn đàm phán, không gia tăng căng thẳng làm phức tạp tình hình như hiện nay.
Tôi rất quan ngại và cực lực lên án hành động ban nick đối với soncm và cũng cực lực lên án đối với các nick góp săng góp dầu, làm gia tăng xấu đi hình ảnh của diễn đàn.
Nhiệt liệt biểu dương tất cả các nick đã hết lòng vì lợi ích chung, ra sức gây sức ép lên BQT nhằm bảo vệ sự công bằng, đồng thời cũng biểu duơng tính chịu lực của BQT đã có kìm nén những trận mưa đá xối xả.

DUY NGUYEN

Thành viên mới
Bye bye ong anh day ca tinh .... Em tin chac la anh Soncm cung ko Hoi tiec vi nhung gi da xay ra ( ai tiep xuc roi thi se hieu , anh Soncm chuan Men chu ko phai loai GA MAI dau .. Hehe ) Dat Lanh thi chim dau ... Dat khong Lanh ..thoi , bay di cho toan mang.. =))=))=))

tandat89

Thành viên tích cực
Bye bye ong anh day ca tinh .... Em tin chac la anh Soncm cung ko Hoi tiec vi nhung gi da xay ra ( ai tiep xuc roi thi se hieu , anh Soncm chuan Men chu ko phai loai GA MAI dau .. Hehe ) Dat Lanh thi chim dau ... Dat khong Lanh ..thoi , bay di cho toan mang.. =))=))=))
yêu cầu a viết bai có dấu nhen .benick luôn a bây giờ

binh79

Thành viên tích cực
Đất lành chim đậu,đất không lành đất nhậu luôn chim.=))=))

bigbabol

Moderator
Topic đã nhận được rất nhiều các ý kiến của anh em, xin BQT khóa topic lại giúp, chân thành cám ơn mọi người .

trungduart

Administrator
Mọi sự việc rồi cũng qua, qua trang topic 11 trang anh em cũng bày tỏ quan điểm của mình và phần góp ý tới diễn đàn và mục đích cũng nhằm phát triển diễn đàn ngày càng hoàn thiện và tốt hơn. Qua topic này mình đọc trong đó có ý kiến về sự mất hưng phấn của anh mỹ tiền giang và cũng mong sao anh là người có kinh nghiệm trong cuộc sống giúp anh em dd có thêm niềm hưng phấn và ý tưởng góp chung vào sân chơi này.

Topic này BQT sẽ cân nhắc về việc thời hạn khoá tài khoản của soncm. (mọi vấn đề thắc mắc vấn đề này BQT sẽ không giải đáp )
Chuyên mục góp ý phát triển dd luôn mở sẵn, rất mong anh em đồng đóng góp cùng phát triển.

Topic này xin đóng lại từ đây, cảm ơn

Status
Not open for further replies.