cây sung ngái khủng

hien79

Thành viên tích cực
chào cả nhà.em ở đn k bit nơi các bác người ta có chơi sung ngái hum nhỉ.
may bủa trước trên xì phố zìa thấy ngta đang đào và mún bán em nhảy zo mua
zìa ai cũng chê hết,nhưng em thấy nó nhìu trái và gốc rất khủng đẹp,
nhung có đều lá hơi to.k bít cây đó mọi người có chơi hum,
xin góp ý cho em ạh em cảm ơn mọi người nhìu.........còn hình
chắt đợi nó sống tạo dáng sơ em sẽ post len cho ae cung binh luận nhé...xin góp ý nhìu cho e nhé,
em mới vào dd chưa có nhìu kn lắm.xin cảm ơn....!

Trương tên Phi

Thành viên tích cực
Em ui, chui cúi gùi mù chủng đục chúi. Bây giù ngùi tui cũng chui nhùi rùi mù. Chúc em vui vủi.:)):)):)):))
Bac nói một cách bình thường đi, đọc chũ của bác em đau tai quá, mãi mới dịch được[-O<

Trueman

Thành viên
ko chơi đau anh ah
vì la ngái ma
sui xeo lắm
chuc anh vui vẻ
lần đầu tiên thấy có người nói loại này xui xẻo đó. cây này có nhiều người chơi mà. thân gốc có màu nâu và có rất nhiều trái. cây dễ trồng nhưng mầm mọc thường khó uốn. và nhược điểm nữa của cây là lá rất lớn.

bean

Thành viên
Đọc tiếng Việt (tiếng mẹ đẻ) mà còn phải dịch nữa mới có thể hiều được các bác ạ.
E góp tí ý kiến:
Các mod nên chú ý các bài post kiểu thế này, đọc oải quá vừa đọc mà vừa dịch hix hix

dennhem

Thành viên
chõ toi cúng xoi gai. Đọc như ở bển về mới hiểu được. Từ ngữ thật dã ...man... rợ!

mrhuynh482

Thành viên tích cực
chào cả nhà.em ở đn k bit nơi các bác người ta có chơi sung ngái hum nhỉ.
may bủa trước trên xì phố zìa thấy ngta đang đào và mún bán em nhảy zo mua
zìa ai cũng chê hết,nhưng em thấy nó nhìu trái và gốc rất khủng đẹp,
nhung có đều lá hơi to.k bít cây đó mọi người có chơi hum,
xin góp ý cho em ạh em cảm ơn mọi người nhìu.........còn hình
chắt đợi nó sống tạo dáng sơ em sẽ post len cho ae cung binh luận nhé...xin góp ý nhìu cho e nhé,
em mới vào dd chưa có nhìu kn lắm.xin cảm ơn....![/QUO...........................................................................................................................................................................viết bình thường đi bạn,trong diển đàn có rất nhiều chú ,bác không hiểu cách viết của teen đâu bạn.