Cây sanh

hinh_79

Thành viên
tôi khuyên ông nên cho những tp một là sạch nước cản, hai là những tp khó làm để anh em hội thảo, chứ cho những hàng bạc nhạc, loạch xoạch này lên diễn đàn làm mất sự thú vị đi.

TaoLam

Thành viên tích cực
Mình khuyên bạn Hinh tham gia đúng mực cây sấu mà làm được đẹp mới là người có tài chứ còn cây đã đẹp rồi mà cũng làm thì tôi thấy đấy mới là loại người vớ vẩn loạch xoạch,còn nếu bạn thấy cây tôi sấu thì thôi đừng tham gia vì tôi không cần bạn,bạn cũng chẳng cần tôi mình không cần tham gia cho cây của tôi mà cần ở tình anh em diễn đàn

tôi khuyên ông nên cho những tp một là sạch nước cản, hai là những tp khó làm để anh em hội thảo, chứ cho những hàng bạc nhạc, loạch xoạch này lên diễn đàn làm mất sự thú vị đi.
mình xin góp ý.
với bạn hinh_79
không nên góp ý kiểu như vậy trên diễn đàn.rất dễ gây hiểu lầm và còn có thể gây mâu thuẫn không cần thiết.

huynq.gl

Thành viên
Gửi bạn hinh 79: Mình đọc các bài viết của bạn thấy không được thiện cảm lắm, hay là bạn cảm thấy chưa được thích nghi lắm với diễn đàn? Mình đang có suy nghĩ là bạn không biết có phải là một nhà giáo theo như lời giới thiệu? Có gì mong được thứ lỗi.

huynq.gl

Thành viên
Cây sanh này của anh Taolam có lẽ nên thay lại cái chậu rồi post lại cho anh em diễn đàn tham gia góp ý, chứ để cái chậu cũ nặng vía quá nên không nhận được lời góp ý nào khác ngoài lời mở hàng của Hinh 79.