Cây LS Song Hinh cuối cùng được khai thác ngoài tự nhiên ?

hoang2368

Thành viên
chia sẽ em LSSH mới được khai thác

vết tét cành ngoài tự nhiên đã hóa lũa đỏ , tạo nên một cành rất đẹp không đụng hàng

bqvquang

Thành viên tích cực
Cây quá hay.Nhà nhiều LS SH vậy anh.Nếu có ý chuyển nhượng thì pm inbox cho em nha.Cây đẹp chúc mừng anh

ducthanhf

Thành viên
cây này thấy nhiều người hỏi giá, không biết tầm bao nhiêu thì được giá mua nhỉ...???

hoang2368

Thành viên
Cây quá hay.Nhà nhiều LS SH vậy anh.Nếu có ý chuyển nhượng thì pm inbox cho em nha.Cây đẹp chúc mừng anh
nhìn thèm quá có giao lưu không bác nếu có nt inbox cho em nha
Cây rất ấn tượng, chắc là cây cuối cùng ngoài thiên nhiên thật đấy
Cây nhìn hay quá bác ơi
Có giao lưu cho xin giá vô inbox nha a? Cây nhìn quái quá
cây này thấy nhiều người hỏi giá, không biết tầm bao nhiêu thì được giá mua nhỉ...???
Chắc phải tầm 20tr quá
Cảm ơn các anh quan tâm , em đăng bài này để đưa ra 1 thông điệp cũ rích ( sông hinh đã tiệt chủng rồi ) . Ý chết anh Huybonsai6 nói vậy tội em , em mua về chơi chứ có buôn bán gì đau , Anh nói vậy người ta không biết hiểu nhằm em

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Cảm ơn các anh quan tâm , em đăng bài này để đưa ra 1 thông điệp cũ rích ( sông hinh đã tiệt chủng rồi ) . Ý chết anh Huybonsai6 nói vậy tội em , em mua về chơi chứ có buôn bán gì đau , Anh nói vậy người ta không biết hiểu nhằm em
Ngoài tự nhiên mà còn có em linh sam cỡ này thì đúng là hiếm quá rồi. Chúc mừng thằng em đã có duyên nhé@};-

ducthanhf

Thành viên
Re: Trả lời: Cây LS Song Hinh cuối cùng được khai thác ngoài tự nhiên ?

Cây có độ lắc đẹp, kg biết khai thác lâu chưa? chứ quả thực mùa này hơi ngán
có ngán mấy cũng phải chơi thôi anh ơi, không gian hồ nó đua mất:-??