cây khế gan đoạt giải ở vườn mình đấy

mecaycanh

Thành viên mới
chào bạn . Bạn có cây khế rất đẹp. cây khế của bạn được bao nhiêu tuổi vây? bạn có bán không?

vienhoang

Thành viên
à giải thi giửa ae các vuờn ở dưới quê em thôi,cuộc thi toàn là khế ko ah!chứ cây này mà đi dự giải lớn thì ko dám mang di dâu a vinh ơi!:D

lnvinh

Super Moderator
Hihi, vui hén, dưới đó có mấy cuộc thi vậy cũng vui chứ, sao không tổ chức chuẩn luôn thi phải thành phẩm chứ, hay thi thân thế thôi?

vienhoang

Thành viên
Hihi, vui hén, dưới đó có mấy cuộc thi vậy cũng vui chứ, sao không tổ chức chuẩn luôn thi phải thành phẩm chứ, hay thi thân thế thôi?
nói thật với a vinh là ở quê em mới chơi cây bonsai khoảng 2 năm nay thôi nên chưa có cây nào dc thành phẩm cả!mà a vinh theo a cây này nếu tp có thể mang di so tài dc ko anh?:confused:

lnvinh

Super Moderator
Cây này thì chưa chuẩn lắm. Việc đi thi cũng còn hên SUI lắm VH ơi nến cũng khó nói được.

Hoangcm

Thành viên Mua Bán
bạn vienhoang có thể cho anh em biết địa chỉ vườn bạn để anh em giao lưu với ....

vienhoang

Thành viên
bạn vienhoang có thể cho anh em biết địa chỉ vườn bạn để anh em giao lưu với ....
mình ở đồng tháp,tx hồng ngự ki nào có dịp mời bạn ghé mình chơi!ai ghé mình sẻ đải bia và mồi là mấy con gà nửa nhé:p