Cây chuối mini nằm chậu hoài không lớn => Luộc luôn!

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Cây chuối này em cho nằm chậu hơn 1 năm rồi.

Um tùm quá, diệt nó luôn.

Đầu tiên, tìm ý tưởng:

Nghiệm cây của mình....

Chơi luôn:

Tập tành uốn éo, chia sẻ cùng mọi người. :D

----> Nếu xấu thì chờ bự chút nữa em...sửa tiếp :">

hoang.htc

Thành viên tích cực
Không ngờ thằng em anh làm cây ...

...

...xấu thiệt ! Thôi kệ, làm riết lên tay à, cố lên. Mà cây này của em thiếu nắng , thiếu phân rồi.
==================================
Thành viên đã xem bài này
BLACKBERRY, BonsaiBinhduc, Cu_Chuoi, de_mylo, ductru_auto, Dương Thịnh, fecay, gió, Gió Lào, haitcktkt, hatdn, Hiệp Nguyễn, Hoangtung39, hoàng96, hotandat, hungnhuhuy, huuhoang72, HuynhChau.kg, khoangoaiby, Langtumiennam, Lyson1974, Ngọc Hạnh, nguyenquanghung, nlkien, phamtieuhy, phuong1982, Qhaithanh, rinrin, supeo, Tiểu Phạm, tiendunghcm, ToànQN, Trannhu, Trinhvanquang, Viet_Hoi, VINHVIEN1973, vohongvu, vuonkienganphuoc, Đông Xuân

Ôi... cái đệch !

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Không ngờ thằng em anh làm cây ...

...

...xấu thiệt ! Thôi kệ, làm riết lên tay à, cố lên. Mà cây này của em thiếu nắng , thiếu phân rồi.
==================================
Thành viên đã xem bài này
BLACKBERRY, BonsaiBinhduc, Cu_Chuoi, de_mylo, ductru_auto, Dương Thịnh, fecay, gió, Gió Lào, haitcktkt, hatdn, Hiệp Nguyễn, Hoangtung39, hoàng96, hotandat, hungnhuhuy, huuhoang72, HuynhChau.kg, khoangoaiby, Langtumiennam, Lyson1974, Ngọc Hạnh, nguyenquanghung, nlkien, phamtieuhy, phuong1982, Qhaithanh, rinrin, supeo, Tiểu Phạm, tiendunghcm, ToànQN, Trannhu, Trinhvanquang, Viet_Hoi, VINHVIEN1973, vohongvu, vuonkienganphuoc, Đông Xuân

Ôi... cái đệch !
Zậy hả anh Chuối. Em thì sợ nó cháy lá nên hổng dám bón nhiều, cách nửa tháng xịt B1 với tưới phân Dynamic pha loãng hông à.

Nick củ Chuối tèo lâu rồi sao còn xuất hiện vậy anh? [-O<[-O<[-O<~X(

fanjun99

Thành viên
Noi chung là, cây anh ko soi, đam mê là chính, chỉ cái ý tưởng là pro rồi, chúc mừng em up bài trờ lại, nhớ, đừng có nghe anh chuối nói, anh chê để kích thích em tặng cây đó, đơn giản, đừng nản, nản quá thì cho anh

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Cây chuối mini nằm chậu hoài không lớn =&gt; Luộc luôn!

mang cây ra nắng đi em, nuôi cây CC gì mà lá mỏng dính thấy mà gúm
Dạ, tại nhà em bên hông có chút xíu mà nó râm mát quá trời, chắc mang cây xuống nhà ba vợ gửi cho có nắng mới được. Hehehe

Noi chung là, cây anh ko soi, đam mê là chính, chỉ cái ý tưởng là pro rồi, chúc mừng em up bài trờ lại, nhớ, đừng có nghe anh chuối nói, anh chê để kích thích em tặng cây đó, đơn giản, đừng nản, nản quá thì cho anh
Dạ, em cảm ơn anh Tứng nhiều nghen. 8->

hoang.htc

Thành viên tích cực
Đù, có vợ luôn hả ?
Hổm giờ anh tưởng mày mê bé Jetli chớ !

Lập Topic mà có những người anh em xưa cũ vô chém là em hạnh phúc lắm nha Thịnh ! kakaka...thiếu bé Jet .

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Đù, có vợ luôn hả ?
Hổm giờ anh tưởng mày mê bé Jetli chớ !
Em thích bụng bự của anh Bắp, mê tiếng ngáy của anh Jetli Bảo, nhưng áp lực gia đình quá nên phải ;ấy vợ để che mắt xã hội anh Chuối ơi 8-}

Nhancuibap

Thành viên tích cực
kakaka...có luôn hả chời ???

Anh thấy em cũng Men lắm mà Nhân ! >:)>:)>:)=))=))=))
ĐKM, em say rượu, xong nó kêu nó không về nhà được cái em dẫn nó lên Khách Sạn ngủ luôn, còn nhớ Khách Sạn Đồng Khởi ở Bến Tre, nó mang theo con gà lên phòng luôn.,

Sáng em nghe gà gáy, em nghĩ tối qua mình ngủ khách sạn mà ta? quay quá thấy Em Thịnh với con gà, xém ói luôn:)):)):)):)):))

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
ĐKM, em say rượu, xong nó kêu nó không về nhà được cái em dẫn nó lên Khách Sạn ngủ luôn, còn nhớ Khách Sạn Đồng Khởi ở Bến Tre, nó mang theo con gà lên phòng luôn.,

Sáng em nghe gà gáy, em nghĩ tối qua mình ngủ khách sạn mà ta? quay quá thấy Em Thịnh với con gà, xém ói luôn:)):)):)):)):))
Sao anh hông kể khúc hai mình tắm trong phòng kính xuyên thấu, ánh nắng bình mình ấm áp xuyên qua cửa sổ, tiếng gà gáy ò ó o trong yên bình... :-":-":-"